కంగువ: ‘కంగువ’ సెకండ్ లుక్.. సూర్య అభిమానులకు డబుల్ ట్రీట్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 16, 2024 | 02:32 PM

జాతీయ అవార్డు గ్రహీత, కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో సూర్య ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘కంగువా’. స్టూడియో గ్రీన్, యూవీ క్రియేషన్స్ సంస్థలు భారీ నిర్మాణ విలువలతో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. బాలీవుడ్ బ్యూటీ దిశా పటానీ కథానాయికగా నటిస్తోంది. చారిత్రక నేపథ్యంతో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి బ్లాక్ బస్టర్ డైరెక్టర్ శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. సంక్రాంతి పండుగను పురస్కరించుకుని మేకర్స్ ఈ సినిమా సెకండ్ లుక్‌ని విడుదల చేశారు.

కంగువ: 'కంగువ' సెకండ్ లుక్.. సూర్య అభిమానులకు డబుల్ ట్రీట్

కంగువలో సూర్య

జాతీయ అవార్డు గ్రహీత, కోలీవుడ్ స్టార్ హీరో సూర్య ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘కంగువ’. స్టూడియో గ్రీన్, యూవీ క్రియేషన్స్ సంస్థలు భారీ నిర్మాణ విలువలతో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నాయి. బాలీవుడ్ బ్యూటీ దిశా పటానీ కథానాయికగా నటిస్తోంది. చారిత్రక నేపథ్యంతో తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రానికి బ్లాక్ బస్టర్ డైరెక్టర్ శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. మొత్తం పది భాషల్లో పాన్ వరల్డ్ మూవీగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా త్రీడీలో కూడా విడుదల కానుంది. తాజాగా సంక్రాంతి సందర్భంగా ‘కంగువ’ సెకండ్ లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్. ప్రస్తుతం ఈ సెకండ్ లుక్ పోస్టర్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

ఈ పోస్టర్‌లో సూర్య అభిమానులకు డబుల్ ట్రీట్ ఇచ్చాడు. అదేమిటంటే.. యోధుడిగానే కాకుండా ట్రెండీ లుక్‌లో కూడా కనిపించి ఆశ్చర్యపరిచాడు సూర్య. ‘డెస్టినీ.. కాలం కంటే బలమైనది. ‘గతం, వర్తమానం, భవిష్యత్తు… నాలుగు దిక్కులా మార్మోగే పేరు..కంగువ’ అంటూ సెకండ్ లుక్‌కి క్యాప్షన్‌ పెట్టారు మేకర్స్. సెకండ్ లుక్ ఆసక్తికరంగా ఉండటమే కాకుండా సినిమాపై మరింత హైప్ క్రియేట్ చేస్తోంది. హైక్వాలిటీ ప్రొడక్షన్ వాల్యూస్ మరియు మెస్మరైజింగ్ సూర్య స్క్రీన్ ప్రెజెన్స్‌తో ‘కంగువ’ త్వరలో వెండితెరపై గ్రాండ్‌గా రానుంది. (కంగువ సినిమా)

కంగువ.jpg

సూర్య, దిశా పటాని, యోగి బాబు, బాబీ డియోల్ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్న ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ తర్వాత ప్రపంచవ్యాప్తంగా మంచి హైప్ క్రియేట్ చేసింది. ఇప్పుడు విడుద‌లైన సెకండ్ లుక్ కూడా… ఈ సినిమా ఏ స్థాయిలో ఉందో క‌నిపిస్తోంది. అభిమానులు ఈ పోస్టర్‌ని రీట్వీట్ చేస్తూ యూనిట్‌కి, హీరో సూర్యకి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*అకిరా నందన్: పవన్ మిస్.. కానీ పండగ వేళ ఆయన వారసుడి లుక్ చూసి అభిమానులు అయోమయం!

****************************

*నా సామి రంగ: కిష్టయ్య మొదటి రోజు కంటే రెండో రోజు బెటర్..

*************************

*మహేష్ బాబు: ‘గుంటూరు కారం’ టీమ్‌కి మహేశ్ గ్రాండ్ పార్టీ.. ఫోటోలు వైరల్

****************************

*అనసూయ: సంక్రాంతి సంబరాల్లో.. అనసూయ చర్యలు ఊహకు అందనివి.

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 16, 2024 | 02:32 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *