చిత్ర: అయోధ్యలో పాపులారిటీ.. గాయని సినిమాపై నెటిజన్ల దాడి

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 17, 2024 | 06:11 PM

ప్రస్తుత వివాదాన్ని చూస్తే, వింటుంటే, కవిత్వం అనర్హం కాదు, సందర్భాన్ని విమర్శించాల్సిన అవసరం లేదన్నట్లుగా తయారైంది. సింగర్ సినిమా విషయంలోనూ ఇదే రచ్చ జరుగుతోంది.

చిత్ర: అయోధ్యలో పాపులారిటీ.. గాయని సినిమాపై నెటిజన్ల దాడి

చిత్ర

ప్రస్తుత వివాదాన్ని చూస్తే, వింటుంటే, కవిత్వం అనర్హం కాదు, సందర్భాన్ని విమర్శించాల్సిన అవసరం లేదన్నట్లుగా తయారైంది. సింగర్ చిత్ర విషయంలోనూ ఇదే రచ్చ జరుగుతోంది. ఇక అసలు విషయానికి వస్తే ఐదు రోజుల్లో అయోధ్యలో రామమందిర ప్రాణ ప్రతిష్ట జరగనుంది. ఈ నేపథ్యంలో ఈ వేడుకకు హాజరు కావాల్సిందిగా ఇప్పటికే దాదాపు 7 వేల మంది సెలబ్రిటీలకు ఆహ్వానాలు అందాయి. ఇందులో రాజకీయ, సాహితీ, సామాజిక ప్రముఖులతో పాటు టాలీవుడ్ నుంచి చిరంజీవి, రామ్ చరణ్, బాలీవుడ్ నుంచి అమితాబ్ బచ్చన్, రణబీర్ కపూర్ లకు వారి కుటుంబాలకు ఆహ్వానాలు పంపారు.

ఈ క్రమంలో ఇటీవల ప్రముఖ గాయని చిత్ర (చిత్ర)కి కూడా ఆహ్వానం అందింది. అయితే ఈ సందర్భాన్ని పురస్కరించుకుని రెండు రోజుల క్రితం చిత్ర సోషల్ మీడియా వేదికగా ‘అయోధ్యలో ప్రాణ ప్రతిష్ట రోజున శ్రీరాముని కీర్తనలు పాడండి, సాయంత్రం ఇళ్లలో దీపాలతో 5 దీపాలు వెలిగించండి’ ‘లోక సమస్తా సుఖినోభవంతు’ అంటూ వీడియో సందేశాన్ని విడుదల చేసింది. . ఇప్పుడు ఈ వీడియో వివాదానికి దారి తీసింది. రాజకీయాల కోసం కొందరు నెటిజన్లు ఆమెపై విమర్శలు గుప్పించారు. దీంతో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో చిత్ర పేరు ట్రెండ్ అవుతోంది.

అయితే అయోధ్యలో జరగనున్న రామమందిరప్రాణప్రతిష్ట కార్యక్రమాన్ని ఓ రాజకీయ కక్ష సాధింపు కోసం నిర్వహిస్తున్న కార్యక్రమం అని, సమాజంలో మంచి స్థానంలో ఉన్నవారు, మీలాంటి గుర్తింపు ఉన్నవారు ప్రచారం చేస్తున్నారని విమర్శించారు. కాగా, గయానీ చిత్రంపై జరిగిన దాడిని ఖండిస్తూ కాంగ్రెస్, బీజేపీ, ఇతర స్థానిక పార్టీలు చిత్రకు మద్దతుగా నిలుస్తున్నాయి. సినిమాలో తన భావాలను వ్యక్తీకరించే హక్కు ఉందన్నారు. ఇలా దాడులు చేస్తున్న వారిపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని డిమాండ్ చేశారు. మరి ఈ వివాదం ఎలా దారి తీస్తుందో వేచి చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 17, 2024 | 06:23 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *