హనుమంతుడు: హనుమంతునితో.. ప్రేక్షకులను మాయ చేసాడు: బాలకృష్ణ

జనవరి 12న విడుదలై హనుమానియా సునామీ సృష్టించిన హనుమంతుడు భక్తికి, సినిమాకు హద్దులు లేవనే సూత్రాన్ని మరోసారి రుజువు చేసింది. ఈ సినిమా విడుదలైన తర్వాత రోజు రోజుకు తెలుగులోనే కాకుండా సౌత్, నార్త్ ఇండియా రాష్ట్రాలను దాటి మంచి ఆదరణ పొందుతూ థియేటర్ల సంఖ్యను పెంచుకుంటూ సరికొత్త రికార్డులు సృష్టిస్తోంది. తెలుగు ప్రేక్షకులే కాకుండా యావత్ దేశ ప్రేక్షకులు ఈ సినిమాపై ఫిదా అవుతున్నా ఈ సినిమా క్రేజ్ తగ్గడం లేదని తెలుస్తోంది.

అంతేకాదు, నిన్న హైదరాబాద్‌లోని ప్రసాద్ ల్యాబ్‌లో నటుడు నందమూరి బాలకృష్ణ తన కుటుంబంతో కలిసి హనుమాన్‌ని వీక్షించారు. అనంతరం ఆయన మాట్లాడుతూ సినిమాలో కంటెంట్ బాగుందని, టెక్నికల్ డిపార్ట్‌మెంట్‌ని బాగా ఉపయోగించారని, కథను చక్కగా హ్యాండిల్ చేశారని, కన్నుల పండువగా, కన్నుల పండువగా ఉందన్నారు. సినిమాలో ఫోటోగ్రఫీ, సంగీతం, నటీనటుల నటన, విజువల్స్ ఇలా ప్రతి విభాగం అద్భుతంగా పనిచేశాయని అన్నారు. మీ సినిమాతో ప్రేక్షకులను మోసం చేసి సెకండ్ పార్ట్ కోసం వెయిట్ చేస్తున్నారంటూ ప్రేక్షకులను పొగడ్తలతో ముంచెత్తారు. మీకు ఆంజనేయుని ఆశీస్సులు ఉన్నాయని అన్నారు.

రీసెంట్ గా కన్నడ సూపర్ స్టార్ శివరాజ్ కుమార్ (శివ రాజ్ కుమార్) ఈ హనుమాన్ సినిమాని కర్ణాటకలో స్పెషల్ షో వేశారు. అనంతరం హనుమంతరావు చిత్ర యూనిట్‌తో సమావేశమై వారిని ప్రశంసలతో ముంచెత్తారు. ఇలాంటి సినిమాలు నేటి సమాజానికి చాలా అవసరం, మన సనాతన ధర్మాలు, వేదాలు అందరికి చేరువ కావాలని కోరుకుంటున్నాము. ఇంత అద్భుతమైన చిత్రాన్ని రూపొందించిన ప్రశాంత్ వర్మ, నిర్మాత నిరంజన్ రెడ్డి, నటీనటులు తేజసజ్జ, అమృత, వరలక్ష్మి, వినయ్‌లను ప్రత్యేకంగా అభినందించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 17, 2024 | 04:27 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *