ఆనంద్ మహీంద్రా: 12వ ఫెయిల్ సినిమాపై ఆనంద్ మహీంద్రా సమీక్ష.. యే దిల్ మాంగే మోర్..

సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడూ యాక్టివ్ గా ఉండే బిజినెస్ టైకూన్ ఆనంద్ మహీంద్రా తాజాగా ‘12వ ఫెయిల్’ సినిమాపై స్పందించాడు. ఈ సినిమాపై ఆయన చేసిన ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

ఆనంద్ మహీంద్రా: 12వ ఫెయిల్ సినిమాపై ఆనంద్ మహీంద్రా సమీక్ష.. యే దిల్ మాంగే మోర్..

ఆనంద్ మహీంద్రా

ఆనంద్ మహీంద్రా: బిజినెస్ టైకూన్ ఆనంద్ మహీంద్రాకు ‘12వ ఫెయిల్’ సినిమా బాగా నచ్చింది. ఈ ఏడాది ఒకే ఒక్క సినిమా చూడాలనుకుంటే తప్పకుండా ఈ సినిమా చూడండి. నటుడు విక్రాంత్ మాస్సే జాతీయ అవార్డును గెలుచుకోవడానికి అవసరమైన అన్ని అర్హతలను కలిగి ఉన్నారని ఆనంద్ మహీంద్రా ప్రశంసించారు.

షారుఖ్ ఖాన్ : షారుఖ్ ఒకేసారి మూడు సినిమాలను.. డిఫరెంట్ జానర్లతో.. ప్రకటించే పనిలో ఉన్నాడు.

విధు వినోద్ చోప్రా దర్శకత్వంలో విక్రాంత్ మాస్సే నటించిన ’12వ ఫెయిల్’ సినిమా అందరి ప్రశంసలు అందుకుంటుంది. ప్రముఖ ఐపీఎస్ అధికారి మనోజ్ కుమార్ జీవిత కథ ఆధారంగా తెరకెక్కిన ఈ సినిమాపై ఇప్పటికే అలియా భట్, దీపికా పదుకొణె ప్రశంసల వర్షం కురిపించారు. టెక్ దిగ్గజం ఆనంద్ మహీంద్రా ఇటీవల ఈ చిత్రాన్ని వీక్షించారు. విక్రాంత్ సినిమా అద్భుతంగా ఉందంటూ సోషల్ మీడియాలో ఈ సినిమా గురించి రివ్యూ ఇచ్చాడు.

మనోజ్ కుమార్ శర్మ పేదరికం నుంచి ఐపీఎస్ అధికారిగా ఎలా ఎదిగాడు అనేది చిత్ర కథాంశం. మనోజ్ కుమార్ పాత్రలో నటించిన విక్రాంత్‌కు అభినందనలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. ఆనంద్ మహీంద్రా తన పోస్ట్‌లో ‘మీరు ఈ సంవత్సరం ఒకే ఒక్క సినిమా చూడాలనుకుంటే, ఈ సినిమా చూడండి ఎందుకంటే? సంఖ్యల వారీగా వివరణ ఇచ్చాడు.

1. ప్లాట్: దేశంలోని నిజజీవిత హీరోల ఆధారంగా ఈ కథ సాగుతుంది. విజయాల ఆకలితో ఉన్న లక్షలాది మంది యువత పోటీ పరీక్షలను ఎదుర్కోలేక ఇబ్బంది పడుతున్నారు.

2. నటన: ఈ సినిమాలో నటీనటులు అద్భుతమైన నటనను కనబరిచారు. ప్రతి పాత్రను సీరియస్‌నెస్‌తో, ప్యాషన్‌తో చిత్రీకరించారు.. కానీ విక్రాంత్ మాస్సే నటనకు జాతీయ అవార్డు రావాలి. నటించలేదు.. బతుకుతున్నట్లు అనిపించింది.

3. కథా శైలి: గొప్ప కథల నుంచి గొప్ప సినిమా వస్తుందని విధు చోప్రా ఈ సినిమా ద్వారా స్పష్టం చేసింది. ఇంటర్వ్యూ సన్నివేశం హైలైట్‌గా నిలిచింది. లోతైన సంభాషణలు కాస్త కట్టుకథగా అనిపించినా ఆకట్టుకుంటాయి. నేటి యువతరం నవ భారతాన్ని నిర్మించాలంటే ఏం చేయాలో ఈ సినిమా చెబుతుంది. మిస్టర్ చోప్రా.. యే దిల్ మాంగే మోర్’ అంటూ ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్ చేశారు.

తెలుగు టైటాన్స్: సినీ నటుడు బాలకృష్ణ నివాసం వద్ద తెలుగు టైటాన్స్ ఆటగాళ్ల సందడి..

ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్‌పై విక్రాంత్ మాస్సే స్పందించారు. మీలాంటి గొప్ప వ్యక్తుల నుంచి అభినందనలు అందుకోవడం ఆనందంగా ఉందని బదులిచ్చారు. నెటిజన్లు కూడా తమ కామెంట్లలో 2023 బెస్ట్ మూవీగా పేర్కొన్నారు. ఆనంద్ మహీంద్రా ట్వీట్ వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *