నవరసానికి ఎన్టీఆర్ ఆభరణం: బాలకృష్ణ

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 18, 2024 | 10:44 AM

ఎన్టీఆర్ నవరసానికి ఆభరణమని, పేదల సంక్షేమం కోసం ఎన్టీఆర్ ఎన్నో సంక్షేమ పథకాలు తీసుకొచ్చారని ఆయన తనయుడు నందమూరి బాలకృష్ణ అన్నారు. ప్రముఖ నటుడు నందమూరి తారక రామారావు వర్ధంతి సందర్భంగా ఎన్టీఆర్ ఘాట్ వద్ద కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి నందమూరి బాలకృష్ణ నివాళులర్పించారు.

నవరసానికి ఎన్టీఆర్ ఆభరణం: బాలకృష్ణ

ఎన్టీఆర్ ఘాట్ వద్ద నందమూరి ఫ్యామిలీ

ఎన్టీఆర్ అంటే నవరసాలకు అలంకారమని, పేదల సంక్షేమం కోసం ఎన్టీఆర్ ఎన్నో సంక్షేమ పథకాలు తీసుకొచ్చారని ఆయన తనయుడు నందమూరి బాలకృష్ణ అన్నారు. లెజెండ్ నందమూరి తారక రామారావు వర్ధంతి సందర్భంగా నందమూరి బాలకృష్ణ కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి ఎన్టీఆర్ ఘాట్ వద్ద నివాళులర్పించారు. బాలకృష్ణతో పాటు నందమూరి రామకృష్ణ, ఎన్టీఆర్ తనయులు, నటులు జూనియర్ ఎన్టీఆర్, కళ్యాణ్ రామ్ తదితరులు నివాళులర్పించారు. ఉదయాన్నే అంజలి అక్కడికి చేరుకుంది. వీరితో పాటు తారకరత్న సతీమణి అలేఖ్యారెడ్డి కూడా ఎన్టీఆర్‌కు నివాళులర్పించారు.

jr-ntr.jpg

తన తండ్రికి నివాళులర్పించిన అనంతరం బాలకృష్ణ (బాలకృష్ణ) మీడియాతో మాట్లాడారు. పేదల సంక్షేమం కోసం ఎన్నో సంక్షేమ పథకాలు తీసుకొచ్చారు. తెలుగువారి ధైర్యం, ధైర్యం ఎన్టీఆర్‌. ఎన్టీఆర్ అమలు చేసిన పథకాలను ఇతర రాష్ట్రాలు ఆదర్శంగా తీసుకున్నాయి. స్త్రీలకు ఆస్తిలో సమాన హక్కులు కల్పించారు. పటేల్, పట్వారీ వ్యవస్థను రద్దు చేశారు. ఎన్టీఆర్ బాట స్ఫూర్తిదాయకం. అందుకే ఇప్పటికీ అందరూ తనను అన్న అని పిలుస్తున్నారని, దేవుడిలా చూస్తున్నారని తెలిపారు. ప్రస్తుతం ఎన్టీఆర్ ఘాట్ వద్ద నందమూరి వారసులు నివాళులర్పిస్తున్న ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. నందమూరి అభిమానులు కూడా నందమూరి తారకరామారావుకు సోషల్ మీడియా వేదికగా నివాళులు అర్పిస్తున్నారు.

NTR-and-Kalyan-Ram.jpg

బాలా-2.jpg

బాల.jpg

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*అయాళన్: కోలీవుడ్‌లో సంక్రాంతికి విడుదలైన ఈ సినిమా.. టాలీవుడ్‌లో ఎప్పుడు విడుదలవుతుంది?

*******************************

*నా సామి రంగ: బ్రేక్‌ఈవెన్‌కి దగ్గరగా ఉంది.. 3 రోజుల కలెక్షన్స్ ఎంత?

*******************************

*అజయ్ గాడు: ‘అజయ్ గాడు’ నేరుగా OTTకి.. ఈ OTTలో ఉచితంగా చూడండి

*******************************

*హనుమాన్: ‘హను-మాన్’ ఇది నీ దర్శనం.. ఇదే నిదర్శనం

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 18, 2024 | 11:36 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *