ఎన్టీఆర్ ఫ్లెక్సీ వివాదంలో కొత్త కోణం

విశ్వ విఖ్యాత నట సార్వభౌమ నందమూరి తారకరామారావు వర్ధంతిని ఉభయ తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న అభిమానులు ఘనంగా నిర్వహించారు. అయితే హైదరాబాద్ లోని ఎన్టీఆర్ ఘాట్ వద్ద ఆయన కుటుంబ సభ్యులు అంజలి ఘటించిన ఘటన కాస్త వివాదాస్పదమైంది. ఉదయం జూనియర్ ఎన్టీఆర్, కళ్యాణ్ రామ్ నివాళులర్పించారు. గతంలో ఎన్నడూ లేనంతగా ఈసారి జూనియర్ ఎన్టీఆర్ అభిమానులు ఉత్సాహంగా ఉన్నారు. జూనియర్ ఎన్టీఆర్ ఫ్లెక్సీలను అభిమానులు పెద్ద ఎత్తున ఏర్పాటు చేశారు.

అనంతరం బాలకృష్ణ తన తండ్రికి నివాళులర్పించేందుకు వచ్చారు. ఈ సందర్భంగా ‘తీయంచే.. ఇప్పుడు’ అంటూ బాలయ్య మాటలు వీడియోలో రికార్డయ్యాయి. అదేరోజు సాయంత్రం జూనియర్ ఎన్టీఆర్, కళ్యాణ్ రామ్ ఉన్న ఫ్లెక్సీలను సిబ్బంది తొలగించారు. ఈ పరిణామం సంచలనంగా మారింది. ‘బాలయ్యను తీసేసిన జూనియర్ ఎన్టీఆర్’ కథ దావానంలా వ్యాపించింది.

ఈ సందర్భంగా అభిమానుల మధ్య కొంత ఉద్రిక్తత నెలకొంది. గత కొంత కాలంగా బాలయ్య, జూ ఎన్టీఆర్ సఖ్యతగా లేరని మీడియా ఛానళ్లు కథనాలు ప్రచురించి మరోసారి ఎన్టీఆర్ ఘాట్ వేదికపైకి వచ్చాయి. అయితే ఈ వ్యవహారంలో కొత్తకోణం ఉంది. నిజానికి ఫ్లెక్సీలు తొలగించడం బాలయ్య ఉద్దేశం కాదు. అక్కడ ఏర్పాటు చేసిన ఫ్లెక్సీల్లో బాలయ్య రాతలు రావడం కష్టమనిపించింది. శ్రద్ధాంజలి పోస్టర్లపై పెద్ద అక్షరాలతో ‘స్వగతం సుస్వాగతం’ అని రాసి చాలా ఇష్టమైన పేరు పెట్టారు.

శ్రద్దాంజలి కార్యక్రమాన్ని స్వాగతించడం, కొత్తగా పుట్టిన ఓ అభిమాని ఇంత హడావుడి చేయడం.. ఇదంతా పబ్లిసిటీ స్టంట్ లా అనిపించిందని బాలయ్య అన్నారు. ఆ రాత ఉన్న ఫ్లెక్సీలను మాత్రమే తొలగించాలని బాలయ్య అన్నారు. సిబ్బంది కూడా కేవలం స్వాగతం అంటూ ఫ్లెక్సీలు తీసుకున్నారు. మిగతా ఎన్టీఆర్ ఫ్లెక్సీలన్నీ ఉన్నాయి. అయితే అసలు నిజాలు బయటకు రాబోతున్న తరుణంలో తెలుగు దేశం వ్యతిరేక మీడియా ఈ అంశాన్ని చాలాసార్లు ట్విస్ట్ చేసిందని అంటున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *