రజినీకాంత్: రజనీ అభిమానులతో ఓ వృద్ధురాలి వాదన

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 18, 2024 | 12:03 PM

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ మరియు ఆయన అభిమానులపై ఓ వృద్ధురాలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. పండుగలు, జన్మదిన వేడుకల్లో మనశ్శాంతి లేకుండా పోయిందని, పండుగ సమయంలో దేవుడికి పూజలు చేయలేక పోతున్నామని ఆమె ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. రజనీకాంత్ తేనంపేటలోని పోయెస్ గార్డెన్‌లో నివాసం ఉంటున్న సంగతి తెలిసిందే.

రజినీకాంత్: రజనీ అభిమానులతో ఓ వృద్ధురాలి వాదన

రజనీకాంత్ మరియు అతని పొరుగువారు

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ మరియు ఆయన అభిమానులపై ఓ వృద్ధురాలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. పండుగలు, జన్మదిన వేడుకల సమయంలో మనశ్శాంతి కోల్పోతున్నారని, పండుగ సమయంలో దేవుడికి పూజలు చేయలేక పోతున్నామని ఆమె ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. రజనీకాంత్ తేనంపేట పోయెస్ గార్డెన్‌లో నివాసం ఉంటున్నారు. రజనీ పుట్టినరోజు సందర్భంగా, పండుగల సందర్భంగా ఆయనకు శుభాకాంక్షలు తెలిపేందుకు అభిమానులు పెద్ద ఎత్తున రజనీ నివాసానికి చేరుకుంటారు. ఆ సమయంలో రజనీకాంత్ ఇంట్లో లేకపోయినా ఆయన అభిమానులు ఇంటి గేటు వద్ద హంగామా చేశారు. సంక్రాంతి పండుగ రోజున కూడా ఇలాగే ప్రవర్తించారు. దీంతో రజనీకాంత్ పొరుగు వృద్ధురాలు ఆయన అభిమానులపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. వారితో వాదించారు. వృద్ధురాలు మాట్లాడిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

Rajini.jpg

‘‘తలైవా తలైవా అంటూ అభిమానులు నినాదాలు చేస్తున్నారు.. మాతో పాటు ఈ వీధిలో 21 ఇళ్లు తీవ్ర అసౌకర్యానికి గురవుతున్నాం.. ఏంటి.. మీ (రజనీ) ఇంటి గేటు తెరిచి అభిమానులను ఇంట్లోకి ఆహ్వానిస్తారా? అక్కడ తలైవర్‌ని చూడవచ్చు. .నువ్వు గేట్లు మూసేయండి.. వాళ్ళంతా మా ఇళ్ళ వరండాలో కూర్చుని సందడి చేస్తారు.మేము కూడా పన్ను కడుతున్నాం.కానీ, మాకు ఒక్క ప్రయోజనం లేదు.ఆఖరికి పండుగ రోజుల్లో కూడా ప్రశాంతంగా దేవుడిని పూజించే అవకాశం లేదు. (రజినీకాంత్ అభిమానులపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసిన వృద్ధురాలు)

ఈ వీడియోను కొందరు సపోర్ట్ చేస్తుంటే, రజనీకాంత్ అభిమానులు కొందరు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మేం మీ ఇంటికి వచ్చి చేయం… వీధిలో సంబరాలు చేసుకుంటాం. అయితే మీ వీధిలో తలైవా ఉన్నందుకు మీరందరూ గర్వపడాలి, కానీ మీరు దీన్ని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తే, ఇబ్బందిగా ఉంది అంటూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*ఎన్టీఆర్ అంటే నవరస భూషణం: బాలకృష్ణ

****************************

*అయాళన్: కోలీవుడ్‌లో సంక్రాంతికి విడుదలైన ఈ సినిమా.. టాలీవుడ్‌లో ఎప్పుడు విడుదలవుతుంది?

*******************************

*నా సామి రంగ: బ్రేక్‌ఈవెన్‌కి దగ్గరగా ఉంది.. 3 రోజుల కలెక్షన్స్ ఎంత?

*******************************

*అజయ్ గాడు: ‘అజయ్ గాడు’ నేరుగా OTTకి.. ఈ OTTలో ఉచితంగా చూడండి

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 18, 2024 | 12:03 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *