ప్రభాస్: అయోధ్యలో భోజన ఖర్చులు.. రూ.50 కోట్లు విరాళంగా ఇచ్చిన ప్రభాస్! ఏది నిజం?

హిందువులందరూ శతాబ్దాలుగా ఎదురుచూస్తున్న అయోధ్య రామమందిర ప్రారంభం గురించి. దేశంలో ఎవరు ఎవరిని కదిలించినా.. ఇదే ఇప్పుడు ప్రధాన వార్త. ఏ టీవీ, రేడియో, పేపర్లలో చూసినా రామమందిరం గురించిన వార్తలే వినబడుతున్నాయి. చివరగా, మొబైల్ మరియు సమూహాలలో ప్రతి నిమిషం వార్త అయోధ్య రామమందిరానికి సంబంధించినది. ఆ దేశం నుంచి ఇన్ని కానుకలు వస్తున్నాయి, ఇక్కడ నుంచి ఇన్ని లడ్డూలు వస్తున్నాయి, వీటి ఖరీదు ఎంతో తెలుసా, ఎక్కడ తయారు చేశారో తెలుసా అంటూ వార్తల ప్రవాహం కొనసాగుతోంది. ప్రజలు చూస్తున్నారు మరియు ఇతరులతో పంచుకుంటున్నారు.

తాజాగా ఈ కోవలో మరో ఆసక్తికర విషయం నెట్టింట వైరల్ అవుతోంది. అంటే అయోధ్యలో ప్రభాస్ ఆహార ఖర్చుల గురించి. జనవరి 22న అయోధ్యలో రామమందిర ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా అనేక మంది హిందువులు ఇప్పటికే అయోధ్యకు వెళ్లారు.బలరాముడి విగ్రహ ప్రతిష్ఠాపన సమయానికి లక్షల్లో భక్తులు వస్తారు. ఈ సందర్భంగా అక్కడికి వచ్చే భక్తుల భోజనాల కోసం సినీనటుడు ప్రభాస్ రూ.50కోట్లు విరాళంగా ఇచ్చారని, దాదాపు 300లకు పైగా చోట్ల ఏర్పాట్లు చేస్తున్నామన్నారు. తాజాగా కోనసీమ జిల్లా కొత్తపేట ఎమ్మెల్యే జగ్గిరెడ్డి కూడా ఈ విషయాన్ని ప్రస్తావించడంతో మరోసారి ఈ అంశం చర్చనీయాంశమైంది.

చాలా మంది తమ వాట్సాప్ మరియు ఇతర సోషల్ మీడియా ఖాతాలలో దీన్ని షేర్ చేస్తున్నారు. ఈ విషయం ఫేక్ అని కొందరు, నిజమేనని మరికొందరు, ఏది నిజమో ఏది అబద్ధమో తెలియక మరికొంత మంది అయోమయంలో పడ్డారు. అయితే ఈ విషయం దేశవ్యాప్తంగా ప్రచారంలోకి రావడంతో నేషనల్ మీడియా ప్రభాస్ సన్నిహితులతో మాట్లాడి.. ఈ వార్తలన్నీ ఫేక్, రూమర్స్ అని అలాంటి వార్తలు ప్రచారం చేయవద్దని చెప్పినట్లు తెలుస్తోంది.

గతంలో పెదనాన్న కృష్ణంరాజు మరణించిన సమయంలో ప్రభాస్ తన స్వగ్రామం మొగల్తూరులో అన్నదానం చేయగా 10 లక్షల మందికి పైగా అభిమానులు, ప్రజలు హాజరైనట్లు సమాచారం. అదేవిధంగా ప్రభాస్‌తో సినిమాల్లో నటించే ప్రతి నటుడికీ తన ఇంటి నుంచి భోజనం పంపిస్తాడని వార్తలు వచ్చాయి. ఈ క్రమంలోనే ప్రభాస్ అయోధ్యకు రూ.50 కోట్లు విరాళం ఇస్తున్నాడని, అయోధ్యలో రామమందిర ప్రారంభోత్సవాన్ని కొందరు అభిమానులు సంబరాలు చేసుకుంటున్నారని, మరికొందరు అభిమానులు ప్రభాస్ అయోధ్యకు అన్నదానం చేస్తున్నాడని, అందుకే రూ. . ప్రస్తావనలు వస్తున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 19, 2024 | 07:36 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *