టాలీవుడ్‌లో మళ్లీ రిలీజ్‌ల గొడవ

ఒకే సారి 5 సినిమాలు సంక్రాంతికి రావడంతో విడుదలల హడావుడి మొదలైంది. ఫిలిం ఛాంబర్ చొరవతో సోలో రిలీజ్ డేట్ ఇస్తానన్న మాటతో “ఈగిల్” సినిమా వెనక్కి తగ్గింది. జనవరి 13న విడుదల కావాల్సిన ‘డేగ’ ఫిబ్రవరి 9కి మారింది.అయితే.. ఫిబ్రవరి 9న ‘డేగ’తో పాటు మరికొన్ని సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. ‘లాల్ సలామ్’తో పాటు రజనీకాంత్ ‘యాత్ర 2’, ‘ఊరి పరమ భైరవకోన’ సినిమాలు రాబోతున్నాయి. మరియు ఛాంబర్ గురించి ఏమిటి? ‘డేగ’కి సోలో రిలీజ్ ఇస్తారా? ఇదే విషయాన్ని ‘ఈగిల్’ నిర్మాణ సంస్థ పీపుల్స్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, తెలుగు ఫిల్మ్ ఛాంబర్ ముందుకు తీసుకొచ్చాయి.

సంక్రాంతి బరి నుంచి తప్పు చేశామని, ఫిబ్రవరి 9న రిలీజ్ డేట్ అనుకున్నామని, ఆ రోజున మరో మూడు సినిమాలు వస్తున్నాయని, తమ సినిమాకి సోలో రిలీజ్ డేట్ ఇవ్వాలని పీపుల్స్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ ఛాంబర్ కు లేఖ రాసింది. . దీనిపై ఛాంబర్ నిర్ణయం తీసుకోవాల్సి ఉంది. ‘యాత్ర 2’, ‘భైరవకోన’ నిర్మాతలతో ఛాంబర్‌ సమావేశం అయ్యే అవకాశాలున్నాయి. వారి సంస్కరణను కూడా ఛాంబర్ పరిగణించాలి. సంక్రాంతి సందర్భంగా ఛాంబర్‌లో సమావేశం నిర్వహించారు. ‘డేగ’ వెనక్కి వెళుతోందని, మాట ప్రకారం ‘డేగ’ను సోలోగా విడుదల చేస్తామని చెప్పారు. అయితే.. అంతకుముందే ‘యాత్ర 2’, ‘భైరవకోన’ చిత్రాల విడుదల తేదీని ఫిబ్రవరి 9న ఫిక్స్ చేశారు. ‘ఈగిల్’కి మాట ఇచ్చే ముందు ‘యాత్ర 2’, ‘భైరవకోన’ నిర్మాతలను సంప్రదించారా? లేదా? అనేది తెలియాలి. ‘లాల్ సలామ్’ డబ్బింగ్ సినిమా. సంక్రాంతికి డబ్బింగ్ సినిమాలను విడుదల చేయకుండా అడ్డుకున్న ఛాంబర్.. ఈసారి ‘లాల్ సలామ్’ని అడ్డుకోవాలి. మరి ఈ విషయంలో ఛాంబర్ ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకుంటుందో చూడాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *