‘గుంటూరు కారం’ షో చేసి తప్పు చేశాం: నిర్మాత నాగవంశీ‘అతడు’, ‘ఖలేజా’ వంటి కల్ట్ క్లాసిక్ చిత్రాల తర్వాత సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కలయికలో వస్తున్న మూడో చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై ఎస్. రాధాకృష్ణ (చినబాబు) ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మించారు. ఈ చిత్రంలో శ్రీలీల, మీనాక్షి చౌదరి ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. థమన్ సంగీతం సమకూర్చారు. భారీ అంచనాల నడుమ సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 12న ప్రపంచవ్యాప్తంగా భారీ ఎత్తున విడుదలైన చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. ఈ సినిమా తొలి వారంలోనే రూ.212 కోట్లకు పైగా వసూళ్లు రాబట్టి సంచలనం సృష్టించింది. ఈ నేపథ్యంలో నిర్మాత ఎస్.నాగవంశీ ప్రెస్ మీట్ ఏర్పాటు చేసి తన ఆనందాన్ని పంచుకున్నారు.

నిర్మాత ఎస్.నాగవంశీ మాట్లాడుతూ.. ‘‘మ గుంటూరు కారం సినిమా విడుదలై వారం రోజులైంది. కొందరి అంచనాలను తప్పుబడుతూ ఈ సినిమా భారీ కలెక్షన్లు రాబట్టిందని తెలియజేసేందుకు ఈ ప్రెస్ మీట్ పెట్టారు. కొన్ని మీడియా ఈ సినిమాను ఎందుకు ఎక్కువగా ఆదరించింది. డిస్ట్రిబ్యూటర్లను, థియేటర్లను కూడా పిలిపించి కలెక్షన్ల గురించి ఆరా తీశారు. ఈ సినిమా చాలా బాగా ఆడింది. కొనుగోలుదారులందరూ బ్రేక్ ఈవెన్‌కు చేరుకున్నారు. సినిమాకు ఇంత మంచి ఆదరణ లభిస్తున్నందున ఈ ప్రెస్ మీట్ పెట్టాను.

రివ్యూలు సినిమాపై ఎలాంటి ప్రభావం చూపలేదు. రివ్యూలతో సంబంధం లేకుండా సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ వసూళ్లను సాధించింది. అయితే రిలీజ్ రోజు ఉదయాన్నే కొందరు సోషల్ మీడియా ద్వారా ప్రేక్షకులను మభ్యపెట్టే ప్రయత్నం చేశారు. అయితే ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్, సాధారణ ప్రేక్షకులు సినిమాకి రావడం మొదలెట్టడంతో సాయంత్రానికి ఒక్కసారిగా టాక్ మారిపోయింది. ఇది నేను చెప్పేది కాదు. ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ సినిమాను బాగా ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. తల్లీ కొడుకుల సెంటిమెంట్ బాగా వర్క్ అవుట్ అయ్యింది. అందుకే ఈ స్థాయి వసూళ్లు వస్తున్నాయి. మీకు నకిలీ కలెక్షన్లు అనిపిస్తే, మీరు దానిని నిరూపించవచ్చు.

కాకపోతే అర్ధరాత్రి ఒంటిగంటకు షోలు వేసి కూడా లీడ్ మిస్సయ్యారనిపించింది. కుటుంబ కథా చిత్రంగా ఇంతకు ముందు ప్రేక్షకుల ముందుకు రాలేదు. ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాని ప్యూర్ మాస్ సినిమాగా భావించి ఫ్యాన్స్ కాస్త నిరాశకు లోనైనట్లు అనిపించింది. ఇప్పుడు సినిమా చూసి చాలా హ్యాపీగా ఉన్నాం. మా సినిమాను ఈ స్థాయి కలెక్షన్లతో ఆదరించి బయ్యర్లను నిలబెట్టిన ప్రేక్షకులకు ధన్యవాదాలు.

ఇక మహేష్ బాబు ఈ సినిమాపై మొదటి నుంచి చాలా కాన్ఫిడెంట్ గా ఉన్నాడు. మొదటి రోజు కొంత మంది నుంచి నెగిటివ్ రివ్యూలు వచ్చినా మహేష్ బాబు ఏమాత్రం కంగారుపడలేదు. రేపటి నుంచి ఈ సినిమా కలెక్షన్లు ఎలా ఉంటాయో చూద్దాం అని భరోసా ఇచ్చారు. అతని అంచనా నిజమైంది. ఈ సినిమా ఈ స్థాయి వసూళ్లు రాబట్టడానికి అతని శౌర్యమే కారణమని తెలుస్తోంది.

అలాగే మాస్ సినిమా అని అందరూ అనుకున్నారు. త్రివిక్రమ్‌ తరహాలో కుటుంబ కథా చిత్రం అని ప్రేక్షకులకు తెలియజెప్పలేకపోయాం. అయితే జానర్‌ని బట్టి ఒక్కో సినిమా ఒక్కో ప్రాంతంలో ఎక్కువ కలెక్ట్ చేస్తుంది. కేవలం ఒక ఏరియా వసూళ్లను చూసి సినిమా ఫలితాన్ని నిర్ణయించలేం. టోటల్ కలెక్షన్స్ పైనే సినిమా విజయం ఆధారపడి ఉంటుందని అన్నారు.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *