‘గుంటూరు కారం’ రిజల్ట్‌పై నాగవంశీ రివ్యూ!

ఈ సంక్రాంతికి వచ్చిన సినిమాల్లో ‘గుంటూరు కారం’ ఒకటి. ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. అయితే ఈ సినిమా వాటిని అందుకోలేదన్నది నిజం. కలెక్షన్లతో సంబంధం లేకుండా ఈ సినిమా అభిమానుల ఆశలు, అంచనాలను నిలబెట్టింది. పండగ అయిపోయింది. ఈ సినిమా రిజల్ట్‌పై ఓ క్లారిటీ వచ్చింది. నిర్మాత నాగవంశీ పెదవి విప్పారు. ఈ సినిమా రిజల్ట్‌పై తనదైన శైలిలో రివ్యూ ఇచ్చాడు.

‘గుంటూరు కారం’ ఫ్యాన్స్ షో తర్వాత కాస్త కన్ఫ్యూజన్ ఏర్పడిందని, వచ్చిన డివైడ్ టాక్ ఇబ్బందిని కలిగించిందని వంశీ ఒప్పుకున్నాడు. కానీ మెల్లమెల్లగా ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ కి చేరువైన సినిమా అందుకే ఈ స్థాయి వసూళ్లు రాబట్టింది. కొన్ని మీడియా సంస్థలు చాలా నెగిటివ్ రివ్యూలు ఇచ్చినా కలెక్షన్లపై ఎలాంటి ప్రభావం చూపలేదని, అయితే సినిమాను ప్రమోట్ చేయడంలో తప్పులు చేశారని ఒప్పుకున్నారు. గుంటూరు కారం సినిమా ఫ్యాన్స్ మాత్రం మాస్ సినిమా అనుకున్నా.. ఫ్యామిలీ మూవీగా తీశారని, అందుకే కాస్త నిరాశకు గురయ్యామని చెప్పారు. సంక్రాంతి సందర్భంగా సినిమా విడుదలకు సమయం దొరకడం లేదని, అందుకే ప్రమోషన్స్‌కు సమయం ఇవ్వడం లేదని వంశీ అన్నారు. గుంటూరు కారం ఓవర్సీస్‌లో ఆశించిన స్థాయిలో వసూళ్లు రాబట్టలేకపోయింది. దీనిపై వంశీ కూడా క్లారిటీ ఇచ్చాడు. కొన్ని సినిమాలు కొన్ని ఏరియాల్లో మంచి వసూళ్లను సాధిస్తాయని, కొన్ని ఏరియాల్లో తక్కువ వసూళ్లు రాబట్టినంత మాత్రాన వాటిని ఫ్లాప్‌గా లెక్కించకూడదని వంశీ అన్నారు. గుంటూరు కారా పండగ సినిమా అని, వసూళ్లు వచ్చిందని, సినిమా బాగా రాకపోతే పండగ రోజున రిలీజ్ చేసినా ఉపయోగం లేదని, తమ సినిమా ఒకటి అని వంశీ వ్యాఖ్యానించడంలో వాస్తవం లేదన్నారు. గతంలో పండగ రోజు విడుదలై ఫ్లాప్ కావడంతో పరోక్షంగా ‘అజ్ఞాతవాసి’ రిజల్ట్‌ని గుర్తు చేసింది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ‘గుంటూరు కారం’ రిజల్ట్‌పై నాగవంశీ రివ్యూ! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *