నయనతార: జై శ్రీరామ్ అంటూ నయనతార క్షమాపణలు చెప్పింది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 19, 2024 | 11:38 AM

కోలీవుడ్‌లో నయనతార నటిస్తున్న 75వ చిత్రం అన్నపురాని. ఈ సినిమా ట్యాగ్‌లైన్ ‘ది గాడెస్ ఆఫ్ ఫుడ్’. బ్రాహ్మణ కుటుంబంలో పుట్టిన ఒక అమ్మాయి చెఫ్ కావాలనే తన కలను ఎలా సాకారం చేసుకుంది? కథాంశంతో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాపై గత కొన్ని రోజులుగా వివాదం నడుస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ వివాదంపై స్పందించిన నయనతార అందరికీ క్షమాపణలు చెప్పింది.

నయనతార: జై శ్రీరామ్ అంటూ నయనతార క్షమాపణలు చెప్పింది

నయనతార

నయనతార 75వ చిత్రంగా కోలీవుడ్‌లో ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘అన్నపూరణి’. ఈ సినిమా ట్యాగ్‌లైన్ ‘ది గాడెస్ ఆఫ్ ఫుడ్’. బ్రాహ్మణ కుటుంబంలో పుట్టిన ఒక అమ్మాయి చెఫ్ కావాలనే తన కలను ఎలా సాకారం చేసుకుంది? కథాంశంతో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాపై గత కొన్ని రోజులుగా వివాదం నడుస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. థియేటర్లలో విడుదలయ్యాక ఎవరూ పెద్దగా పట్టించుకోలేదు కానీ.. తాజాగా నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో విడుదలైన తర్వాత ఈ సినిమాపై తీవ్ర అభ్యంతరాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. ఇందులోని సన్నివేశాలు మత విశ్వాసాలను దెబ్బతీసినందున ఈ చిత్రాన్ని OTT నుండి తీసివేయాలనే డిమాండ్‌ల కారణంగా OTT కంపెనీ నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఈ చిత్రాన్ని OTT నుండి తొలగించింది. ఇటీవల, నయనతార ఈ చిత్రాన్ని OTT నుండి తొలగించడంపై వివాదంపై ఒక లేఖను విడుదల చేసింది. ఇందులో ఆమె ఎవరినైనా నొప్పించి ఉంటే క్షమించమని కోరింది. (అన్నపూర్ణి వివాదం)

నయన్.jpg

‘‘బరువైన హృదయంతో ఈ లేఖ రాస్తున్నాం.. ప్రజల్లో మంచి ఆలోచన కలిగించాలనే సంకల్పంతో ‘అన్నపూరాణి’ సినిమా చేశాం.. సంకల్ప శక్తి ఉంటే ఏదైనా సాధించగలం.. అనే ఉద్దేశ్యంతో ఈ సినిమా చేశాం. అందరికీ మంచి సందేశం ఇవ్వడంలో తెలియకుండానే కొందరి మనసులు గాయపరిచాం.. సెన్సార్ బోర్డ్ సర్టిఫికేట్ ఇచ్చిన సినిమాని, థియేటర్లలో విజయవంతంగా ప్రదర్శింపబడుతున్న సినిమాను OTT స్టేజ్ నుంచి తొలగిస్తారని అస్సలు ఊహించలేదు. ఈ సినిమాతో మా చిత్రబృందం మరియు నేను ఎవరి మనోభావాలను కించపరచాలని కోరుకోలేదు.దేవుడిని నమ్మి నిత్యం గుడిలో పూజలు చేసే వారందరికీ ఇది నా ఉద్దేశపూర్వక ప్రయత్నం కాదని ఈ సందర్భంగా చెబుతున్నాను.మీ మనోభావాలు దెబ్బతీసినందుకు మనస్ఫూర్తిగా క్షమాపణలు కోరుతున్నాను. ఈ సినిమాతో.. అందరిలో స్ఫూర్తి నింపడమే ఈ సినిమా ప్రధాన ఉద్దేశం కానీ ఎవరినీ కించపరచడం కాదు.. నా 20 ఏళ్ల సినిమా ప్రయాణంలో ఒకే ఒక్క లక్ష్యం ఉంది.. అందరికీ పాజిటివిటీని పంచడమే.. జై శ్రీరామ్’’ అని నయనతార లేఖలో పేర్కొన్నారు. (అన్నపూర్ణి వివాదంపై నయనతార క్షమాపణ లేఖ)

నీలేష్ కృష్ణ దర్శకత్వంలో నయనతార ప్రధాన పాత్రలో నటించిన చిత్రం ‘అన్నపూరణి’. జై, సత్యరాజ్ ఇతర పాత్రల్లో నటించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*కృష్ణంరాజు: రెబల్ స్టార్ కృష్ణంరాజు తన జన్మదినోత్సవం సందర్భంగా మొగల్తూరులో ఏం చేస్తున్నారు?

*******************************

*గుంటూరు కారం: ‘కుర్చి మడతపెట్టి’ పాట.. నిజంగా మడతపెట్టింది

*******************************

*సందీప్ కిషన్: ‘ఈగిల్’ విడుదల తేదీకి సంబంధించి మాకు ఎలాంటి కాల్స్ రాలేదు.

*************************************

*ఎన్టీఆర్: ఎన్టీఆర్ కి హాలీవుడ్, బాలీవుడ్ అవకాశాలు వచ్చాయి కానీ తిరస్కరించారు.. ఎందుకంటే?

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 19, 2024 | 11:40 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *