రజనీకాంత్ సినిమా రవితేజ ‘డేగ’కి డ్యామేజ్ చేస్తుందా?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 19, 2024 | 09:19 AM

ఈ వారం, వచ్చే వారం తెలుగు పెద్ద సినిమా ఏదీ విడుదల కావడం లేదు. రవితేజ ‘డేగ’ చిత్రం సంక్రాంతి పండుగ సందర్భంగా ఫిబ్రవరి 9న విడుదల కానుంది. పోటీ ఉండదని భావించిన ఆయనకు రజనీకాంత్ పెద్ద పోటీ ఇస్తున్నారు. ఫిబ్ర‌వ‌రి 9కి వాయిదా వేసి త‌ప్పు చేశామ‌ని ఇండ‌స్ట్రీలో కొంద‌రు అభిప్రాయ ప‌డుతున్నారు, ఇక రిలీజ్ త‌ర్వాత ఏం జ‌రుగుతుందో…

రజనీకాంత్ సినిమా రవితేజ ‘డేగ’కి డ్యామేజ్ చేస్తుందా?

డేగ నుండి రవితేజ

రవితేజ నటించిన ‘డేగ’ సినిమా సంక్రాంతికి విడుదల కావాల్సి ఉండగా పండగ చిత్ర నిర్మాతల కోరిక మేరకు సినిమా విడుదల ఫిబ్రవరి 9కి వాయిదా పడింది.. ఆ సినిమాకు పోటీ ఉండదని అనుకున్నారు కానీ. రజనీకాంత్ నటించిన ‘లాల్ సలామ్’ ఫిబ్రవరి 9న విడుదలవుతోంది. తమిళం, తెలుగు భాషల్లో కూడా విడుదలవుతోంది. ఇందులో రజనీకాంత్ కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ చిత్రానికి రజనీకాంత్ కూతురు ఐశ్వర్య దర్శకురాలు. సందీప్ కిషన్ నటించిన ‘ఊరు పరమ భైరవ కోన’ సినిమా కూడా ఓ షార్ట్ ఫిల్మ్ రిలీజ్ అవుతోంది. ఇక రజనీకాంత్ సినిమాతో రవితేజ సినిమా నిలబడుతుందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. (ఫిబ్రవరి 9న రజనీకాంత్ నటించిన లాల్ సలాం నుండి రవితేజకు గట్టి పోటీ ఎదురవుతోంది)

కార్తీక్ ఘట్టమనేని దర్శకత్వంలో రవితేజ సినిమా పోటీ ఉండదని భావించి ఫిబ్రవరి 9న విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. సంక్రాంతికి విడుదలైన సినిమాలు ‘హనుమాన్‌’ మినహా మిగతా సినిమాలన్నీ పరిమిత స్థాయిలోనే ఆడాయని చెప్పాలి. ఈ వారం ఒక్క తెలుగు సినిమా కూడా లేకపోవడం గమనార్హం. అలాగే వచ్చేవారం ఒక్క పెద్ద తెలుగు సినిమా కూడా విడుదల కాలేదు, రెండు డబ్బింగ్ సినిమాలే ఉన్నాయి. అయితే దురదృష్టవశాత్తు రవితేజ తన సినిమాని ఫిబ్రవరి 9కి వాయిదా వేసి తప్పు చేశాడనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో ఉంది.

Eagle.jpg

ఆ రోజు కూడా సెలవు దినం కావడంతో రవితేజ పుట్టినరోజు జనవరి 26న విడుదల చేస్తే ఇండస్ట్రీలో రవితేజ సినిమాకు మంచి ఓపెనింగ్స్ వస్తాయి. ఇంకా ఎక్కువ థియేటర్లు దొరుకుతాయని అంటున్నారు. రజనీకాంత్ సినిమా ఫిబ్రవరి 9న విడుదలవుతోంది అంటే తమిళంతో పాటు ఇతర భాషల్లోనూ ఆ సినిమాకు క్రేజ్ ఏర్పడుతుంది. రవితేజ ‘ఈగిల్’ చిత్రాన్ని హిందీలో ‘సహదేవ్’ టైటిల్‌తో విడుదల చేస్తున్నారు. అయితే ఈసారి హిందీలో ప్రచారం చేస్తారా, లేక డబ్బింగ్ చెబుతారా అనేది చూడాలి. ఏది ఏమైనా రవితేజ తన సినిమాను ఫిబ్రవరి 9కి వాయిదా వేసి తప్పు చేశాడా అనే చర్చ ఇండస్ట్రీలో జరుగుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 19, 2024 | 09:19 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *