విజయ్ సేతుపతి: సత్యరాజ్ ధైర్యంగా నటించాలనుకున్నాడు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 03:21 PM

నటనలో పోటీ పడుతూనే రెండు పాత్రలు సమానంగా ఉండేలా నటుడు సత్యరాజ్ లాంటి సినిమాలో నటించాలనేది తన కోరిక అని ప్రముఖ నటుడు విజయ్ సేతుపతి అన్నారు. ఆర్జే బాలాజీ, మీనాక్షి చౌదరి జంటగా నటించిన చిత్రం ‘సింగపూర్ సలోన్’. సత్యరాజ్ ప్రధాన పాత్రలో. ఈ నెల 25న విడుదల కానుంది. దీనిని పురస్కరించుకుని చెన్నైలో ట్రైలర్ విడుదల వేడుకను నిర్వహించారు.

విజయ్ సేతుపతి: సత్యరాజ్ ధైర్యంగా నటించాలనుకున్నాడు

విజయ్ సేతుపతి మరియు సత్యరాజ్

యాక్టింగ్‌లో పోటీపడుతూనే రెండు పాత్రలు సమానంగా ఉండేలా నటుడు సత్యరాజ్ లాంటి సినిమాలో నటించాలనేది తన కోరిక అని సీనియర్ నటుడు విజయ్ సేతుపతి అన్నారు. RJ బాలాజీ (RJ బాలాజీ) మరియు మీనాక్షి చౌదరి (మీనాక్షి చౌదరి). ఈ నెల 25న విడుదల కానుంది. దీనిని పురస్కరించుకుని చెన్నైలో ట్రైలర్ విడుదల వేడుకను నిర్వహించారు. ఈ కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథిగా ప్రముఖ నటుడు విజయ్ సేతుపతి హాజరయ్యారు.

ఈ సందర్భంగా విజయ్ సేతుపతి మాట్లాడుతూ… ఈ సినిమా టైటిల్ చాలా బాగుంది. టీవీ ఛానెల్ లోగో లాగా. ఆర్జే బాలాజీని తెరపై చూడటం చాలా బాగుంది. సత్యరాజ్ నటనలో అందరికీ స్ఫూర్తి. ఆయనతో సమానమైన పాత్రల్లో నటించాలని ఉంది. ఈ సినిమా పెద్ద విజయం సాధించి మంచి పేరు తీసుకురావాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు. చిత్ర నిర్మాత ఐసారి కె.గణేష్ మాట్లాడుతూ…’నటుడు విజయ్ సేతుపతి కోరిక తీర్చేందుకు నేను సిద్ధంగా ఉన్నాను. ఇద్దరు హీరోలు నటించే కథలు ఉంటే చెప్పమని ఆ చిత్ర దర్శకుడు గోకుల్‌ని కోరాడు. కథ సిద్ధమైంది. విజయ్ సేతుపతి, సత్యరాజ్‌లతో సినిమా నిర్మించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నట్టు ప్రకటించాడు. (సింగపూర్ సెలూన్ ట్రైలర్ లాంచ్ ఈవెంట్)

విజయ్.jpg

హీరో ఆర్జే బాలాజీ మాట్లాడుతూ…’మంత్రి ఉదయనిధి గారు ఈ సినిమా చూసి కథ నచ్చి విడుదల చేయడానికి ముందుకు వచ్చారు. పైగా, అతనికి, నాకు సంబంధం లేదు. రెడ్ జెయింట్ మూవీస్ కంటెంట్ ఉన్న సినిమాలను మాత్రమే ఎంపిక చేసి విడుదల చేస్తుంది. అలా మా సినిమా ఎంపికైంది. ఇంజినీరింగ్ అనేది కుల వృత్తి కాదు. ఎవరైనా చేయగలరు. ఉన్నత చదువులు చదివి నచ్చిన రంగంలో రాణించాలని యువతకు చెప్పడమే ఈ సినిమా సారాంశం’ అన్నారు. దర్శకుడు గోకుల్ మాట్లాడుతూ…’గతంలో నేను చేసిన చిత్రాలకు పూర్తి భిన్నంగా ఉంటుంది. అందుకే ఈ సినిమా నాకు ప్రత్యేకం. కాగా, వేల్స్ ఫిల్మ్ ఇంటర్నేషనల్ బ్యానర్‌పై నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి జావేద్ రియాజ్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ అందించగా, వివేక్ – మెర్విన్ సంగీతం అందించారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*వరుణ్ తేజ్: మెగా ప్రిన్స్ బర్త్ డే స్పెషల్ ‘మట్కా’ ఓపెనింగ్ బ్రాకెట్.. ఎలా ఉంది?

****************************

*హన్సిక: సింగిల్ టేక్‌లో 34 నిమిషాల షాట్..

****************************

*నయనతార: జై శ్రీరామ్ అంటూ నయనతార క్షమాపణలు చెప్పింది

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 03:21 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *