బుక్ మై షో: బుక్ మై షోకి ఫిర్యాదు చేశారు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 12:21 AM

బుక్ మైషోపై ఫేక్ రివ్యూలు ఇచ్చి ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాను దెబ్బతీయాలని కొందరు ప్రయత్నించారు. ఆ కంపెనీకి ఫిర్యాదు చేశాం. పరిశీలించి తగు చర్యలు తీసుకుంటామని చెప్పారు. ‘గుంటూరు కారం’ విజయాన్ని అడ్డుకునేందుకు

బుక్ మై షో: బుక్ మై షోకి ఫిర్యాదు చేశారు

బుక్ మైషోపై ఫేక్ రివ్యూలు ఇచ్చి ‘గుంటూరు కారం’ సినిమాను దెబ్బతీయాలని కొందరు ప్రయత్నించారు. ఆ కంపెనీకి ఫిర్యాదు చేశాం. పరిశీలించి తగు చర్యలు తీసుకుంటామని చెప్పారు. ‘గుంటూరు కారం’ విజయాన్ని అడ్డుకునేందుకు కొందరు మొదటి రోజు నుంచే ‘సినిమా బాగోలేదు’ అంటూ సోషల్ మీడియాలో అసత్య ప్రచారం చేశారు. కానీ వారి శ్రమ ఫలించలేదనడానికి మా సినిమా కలెక్షన్లే నిదర్శనం. ఆ విషయం చెప్పేందుకు మీడియా ముందుకు వచ్చారు’ అని నిర్మాత నాగవంశీ అన్నారు. మహేష్ బాబు కథానాయకుడిగా త్రివిక్రమ్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. మొదటి వారాంతంలో రూ. 200 కోట్ల వసూళ్లు సాధించి బాక్సాఫీస్ వద్ద నిలకడగా కొనసాగుతోంది. అంటూ మీడియాతో నాగవంశీ సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ…

  • ఈ సినిమా విజయంపై మహేష్ బాబు మొదటి నుంచి కాన్ఫిడెంట్ గా ఉన్నాడు. ప్రతికూల సమీక్షల గురించి అతను ఆందోళన చెందలేదు. రేపటి నుంచి ‘గుంటూరు కారం’ కలెక్షన్లు ఎలా ఉంటాయో చూడండి’’ అన్నారు. అతని అంచనాలు నిజమయ్యాయి. మహేష్ ధైర్యమే ఈ స్థాయి కలెక్షన్లకు కారణమని అనుకుంటున్నారు.

  • ‘గుంటూరుకారం’ సినిమా కొంత మంది మీడియా వాళ్లకు టార్గెట్ అయింది. డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు, థియేటర్లకు ఫోన్ చేసి మరిన్ని కలెక్షన్లపై ఆరా తీస్తున్నారు. ఎంత ప్రయత్నించినా, నెగిటివ్ రివ్యూలు ఇచ్చినా సినిమా ఫలితాన్ని డ్యామేజ్ చేయలేకపోయారు. విడుదలైన మొదటి రోజే సోషల్ మీడియా ద్వారా సినిమా బాగోలేదని ప్రచారం ప్రారంభించారు. కానీ సినిమా బాగుండడంతో ప్రేక్షకులు వాటన్నింటినీ పక్కన పెట్టి భారీ విజయాన్ని అందించారు. ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్ కి మా సినిమా బాగా నచ్చడంతో ఈ స్థాయి కలెక్షన్స్ వస్తున్నాయి. గతంలో మా బ్యానర్‌లో రిలీజైన సినిమాలకు నెగెటివ్ రివ్యూలు వచ్చినప్పుడు కలెక్షన్లు పడిపోయాయి. అయితే ఈసారి వాటిని లెక్కచేయకుండా ‘గుంటూరు కారం’ భారీ కలెక్షన్ల దిశగా దూసుకుపోతోంది. కొందరు కావాలనే మా సినిమాను టార్గెట్ చేశారనే అభిప్రాయం ఉంది.

  • కుటుంబ కథా చిత్రంగా ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకెళ్లాలి. త్రివిక్రమ్‌ తరహాలో ఇదొక కుటుంబ కథా చిత్రం అని ప్రేక్షకులకు ముందే చెప్పలేకపోయాం. దీంతో ‘గుంటూరు కారం’ ప్యూర్ మాస్ సినిమా అని అభిమానులు అనుకున్నారు. కాబట్టి, మొదట్లో కాస్త నిరాశ చెందినప్పటికీ, వారు సర్దుబాటు చేసుకున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 12:21 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *