పీపుల్ మీడియా… రికవరీ మొదలైంది

అతి తక్కువ సమయంలో 100 సినిమాలు నిర్మించాలనే లక్ష్యంతో పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ సినిమా నిర్మాణంలోకి అడుగు పెట్టింది. ప్రారంభంలో, ఇది జెట్ స్పీడ్‌తో సినిమాలను కదిలించింది. అనుకొన్నట్టే అతి తక్కువ సమయంలో 25 చిత్రాలను తెరకెక్కించగలిగారు. మరో 25 సినిమాలు చేతిలో ఉన్నాయి. స్టార్ హీరోల సినిమాలు, ఓటీటీ సినిమాలు, షార్ట్ అండ్ మీడియం రేంజ్ సినిమాలు అన్నీ ఈ సంస్థ టేకప్ చేసింది. పెద్ద హీరోలకు ఇది సరైన ఎంపికగా మారింది. దాదాపు అందరు హీరోలకు, దర్శకులకు అడ్వాన్స్ లు ఇచ్చారు. కానీ ఈ ఊపు స్వల్పకాలికం. సినిమా నిర్మాణానికి సంబంధించిన లాభనష్టాలను కంపెనీ మెల్లగా గ్రహించింది. ముఖ్యంగా మేనేజ్ మెంట్ సిస్టమ్ తో… తలనొప్పులు మొదలయ్యాయి. ఎక్కడ చూసినా మోసాలు. ఎదురుగా కొందరు వస్తున్నారు. కొండంత వెనుక నుంచి వెళ్తున్నాడన్న సత్యాన్ని బోధించాడు.

వెంటనే.. విశ్వ ప్రసాద్ రంగంలోకి దిగి శుభ్రం చేయడం ప్రారంభించారు. సగం మంది ఉద్యోగులకు హస్టింగ్ ఇచ్చి ఇంటికి పంపించారు. మరి కొంతమంది కొత్తవారిని రంగంలోకి దింపారు. మోసాల రుచి కూడా పోయింది. అకౌంటింగ్ వ్యవస్థ బలోపేతం కావడంతో మరికొన్ని లొసుగులు బయటపడ్డాయి. దాంతో… టీమ్‌లోని చాలా మందిని మళ్లీ ఇంటికి పంపించారు. ఇప్పుడు కంపెనీ కూడా రికవరీలోకి వెళ్లింది. ఎవరు ఎంత తిన్నా బూటకమని, చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకుంటామని లాయర్ నోటీసులు పంపినట్లు సమాచారం. కొందరు నిర్వాహకుల నుంచి వాహనాలను కూడా స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. పనిలేకుండా జీతాలు తీసుకుంటున్న ఉద్యోగులు సంస్థలో ఎక్కువ మంది ఉన్నారని గ్రహించి వారిని తొలగిస్తున్నారు. దాంతో.. ఖర్చులు అదుపులోకి వచ్చాయి. ఇప్పుడు సంస్థలో దాదాపు కొత్త ముఖాలు ఉన్నాయి. ఇప్పటి వరకు చేసిన తప్పులు పునరావృతం కాకుండా జాగ్రత్త పడాలని విశ్వ ప్రసాద్ భావిస్తున్నారు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *