సితార: తండ్రిని మించిన తనయ… ఇన్‌స్టాతో నెలకు ఇంత ఆదాయమా?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 22, 2024 | 06:04 PM

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఏడాదికో సినిమా చేసినా.. తన ఎండార్స్‌మెంట్స్‌తో, ప్రకటనలతో బిజీగా ఉంటాడు. ఇప్పుడు ఆయన కూతురు సితార కూడా అదే బాటలో నడుస్తూ మహేష్‌కి అవకాశం ఇస్తోంది.

సితార: తండ్రిని మించిన తనయ... ఇన్‌స్టాతో నెలకు ఇంత ఆదాయమా?

సితార

టాలీవుడ్‌లో మోస్ట్ హ్యాపెనింగ్ స్టార్ మరెవరో కాదు సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు. సినిమాలతో సంబంధం లేకుండా ప్రతి సంవత్సరం ఒక సినిమా చేసినా తన ఎండార్స్‌మెంట్స్‌తో చేతినిండా ప్రకటనలతో బిజీగా ఉంటాడు. ఒక రకం సినిమాల కంటే మహేష్ ఆదాయం రెట్టింపు అవుతుందంటే అతిశయోక్తి కాదు. ఇప్పుడు ఆయన కూతురు సితార (సితార ఘట్టమనేని) కూడా అదే బాటలో పయనిస్తూ మహేష్‌కి ఛాన్స్ ఇస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.

సితార ఇప్పటి వరకు ఏ సినిమా చేయకపోయినా రూ. లక్షల్లో డబ్బులు డ్రా చేస్తోంది. డిస్నీ హాలీవుడ్ చిత్రం ప్రోజెన్ 2కి తెలుగులో డబ్బింగ్ చెప్పిన సితార.. ఆ తర్వాత రెండేళ్ల క్రితం మహేష్ బాబు నటించిన సర్కారువారి పాటలో పెన్నీ అనే స్పెషల్ సాంగ్ లో నటించడంతో సితార పేరు ప్రచారంలోకి వచ్చింది. దీంతో సితారను తమ బ్రాండ్ అంబాసిడర్‌గా నియమించుకునేందుకు పలు దుస్తులు, ఆభరణాల బ్రాండ్లు పోటీ పడ్డాయి. అయితే మహేష్, నమ్రత నేతృత్వంలో ఆచితూచి అడుగులు వేస్తున్నారు.

చాలా చిన్న వయస్సులో, సితార PMJ జ్యువెలరీకి బ్రాండ్ అంబాసిడర్‌గా సంతకం చేసింది మరియు అనేక ఫోటోషూట్‌లు మరియు ప్రమోషనల్ వీడియోలను కూడా చేసింది. అంతేకాదు ఈ ప్రకటన అమెరికా టైమ్ స్క్వేర్‌లో ప్రసారమైంది. సితార (సితార ఘట్టమనేని) పేరు కొన్ని నెలలకే దేశవ్యాప్తంగా మారుమోగింది. ఈ క్రమంలో సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉంటూ తన ఫోటోషూట్‌లు, ప్రమోషనల్ వీడియోలను ఎప్పటికప్పుడు షేర్ చేస్తూ ఉంటుంది. కాగా, సితారను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో 1.7 మిలియన్ల మంది, యూట్యూబ్‌లో 10 వేల మంది సబ్‌స్క్రైబర్లు ఫాలో అవుతున్నారు.

సితార తన డ్యాన్స్ నేర్చుకునే వీడియోలు, తన ఫారిన్ టూర్ వీడియోలు మరియు కొన్నిసార్లు మహేష్ సినిమాకి సంబంధించిన వీడియోలు, అతనితో ఇంటర్వ్యూలు మరియు హీరోయిన్లతో చిట్చాట్ వీడియోలను ఇన్‌స్టాగ్రామ్ మరియు యూట్యూబ్‌లో అప్‌లోడ్ చేస్తోంది. దీంతో సితార (సితార ఘట్టమనేని) సోషల్ మీడియాలో ట్రెండింగ్‌లో ఉందని, నెలకు రూ.30 లక్షల వరకు సంపాదిస్తున్నారనే వార్త హల్‌చల్ చేస్తోంది. ఈ వార్త విన్న సినీ ప్రేక్షకులు నోరెళ్లబెట్టారు. ఇంత చిన్న వయసులోనే ఇంత ప్రతిభ కనబరిచి తండ్రికి చెల్లెలుగా పేరు తెచ్చుకున్న సితారపై ప్రశంసల వర్షం కురుస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 22, 2024 | 06:04 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *