హనుమాన్: రామమందిరం ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా.. హనుమాన్ సినిమా సంచలనం..

పొరుగు దేశంలో, అయోధ్య రామ మందిర ప్రారంభ వేడుకతో పాటు రామ నామాన్ని జపించడం జరుగుతుంది. మరోవైపు హనుమాన్ సినిమా సంచలనం..

హనుమాన్: రామమందిరం ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా.. హనుమాన్ సినిమా సంచలనం..

వరల్డ్ వైడ్ బాక్సాఫీస్ వద్ద తేజ సజ్జ ప్రశాంత్ వర్మ హనుమాన్ దండయాత్ర

హనుమాన్ : తేజ సజ్జ హీరోగా ప్రశాంత్ వర్మ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన సూపర్ హీరో చిత్రం ‘హనుమాన్’. సంక్రాంతి రేసులో పెద్ద సినిమాల మధ్య చిన్న సినిమాగా విడుదలైన ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల సునామీ సృష్టిస్తూ సంచలన విజయాన్ని నమోదు చేసింది. విడుదలైన నాలుగు రోజుల్లోనే ఈ సినిమా 100 కోట్ల గ్రాస్‌ను అందుకుంది. మొదటి వారం పూర్తయినా 150 కోట్ల మార్కును కూడా దాటేసింది.

ఇక తాజాగా ఈ సినిమా మరో విడుదలను నమోదు చేసుకుంది. పొరుగు దేశంలో, అయోధ్య రామ మందిర ప్రారంభ వేడుకతో పాటు రామ నామాన్ని జపించడం జరుగుతుంది. ఈ సందర్భంగా హనుమాన్ సినిమా కూడా 200 కోట్ల మార్కును దాటేసింది. ఈ విషయాన్ని చిత్ర బృందం అధికారికంగా ప్రకటించింది. 150 నుంచి 200 కోట్ల మార్కును చేరుకోవడానికి కేవలం మూడు రోజులు పట్టడం గమనార్హం.

ఇది కూడా చదవండి: రామ్ చరణ్: అయోధ్యలో రామ్ చరణ్ క్రేజ్.

ఇండియాలోనే కాదు అమెరికాలో కూడా ఈ సినిమా సంచలనం సృష్టిస్తుంది. అమెరికాలో 1మిలియన్ డాలర్ల కలెక్షన్స్ ని అందుకోవడం రికార్డ్. కానీ హనుమాన్ టీమ్ 1M మార్క్ నుండి 4M డాలర్లకు చేరుకుంది. ఈ క్రమంలో ప్రభాస్, మహేష్ బాబు, రామ్ చరణ్, అల్లు అర్జున్ సినిమాల రికార్డులను బద్దలు కొట్టింది. అల్లు అర్జున్ ‘అలవైకుంఠపురంలో’, రామ్ చరణ్ ‘రంగస్థలం’, మహేష్ బాబు ‘భరత్ అనే నేను’, ప్రభాస్ ‘సాహో’, ‘ఆదిపురుష’ చిత్రాలు 3 మిలియన్ డాలర్లకు పైగా కలెక్షన్లు నమోదు చేశాయి.

హనుమంతుడు 4 మిలియన్ డాలర్లు వసూలు చేసి వారి రికార్డులను బద్దలు కొట్టాడు. ప్రస్తుతం హనుమంతరావు అక్కడ టాప్ 5లో ఉన్నాడు. బాహుబలి 2 (20M), RRR (14.3M), సాలార్ (8.9M), బాహుబలి 1 (8M) మొదటి నాలుగు స్థానాలను ఆక్రమించాయి. హనుమంతుడి స్పీడ్ చూస్తుంటే బాహుబలి 1 రికార్డు స్థాయికి చేరడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది. మరి హనుమంతుడి ప్రభంజనం ఎంత వరకు వెళ్తుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *