రాబోయే సినిమాలు: ఈ వారం థియేటర్‌లో సందడి చేసే సినిమాలు!

సంక్రాంతి సందడి ముగిసింది. సినీ అభిమానులను అలరించేందుకు ప్రస్తుతం రిపబ్లిక్ డే జరుపుకుంటున్న భారీ చిత్రాలతో బాక్సాఫీస్ బిజీగా ఉంది. ఇంకిన్ని చిత్రాలు వస్తున్నాయి. థియేటర్‌తో పాటు ఓటీటీ కూడా అలరించేందుకు సిద్ధమవుతోంది. మరి ఆ సినిమాలు, సిరీస్‌లు ఏమిటో చూద్దాం.

సినిమాలు (1).jpeg

హృతిక్ ‘ఫిదర్’

హృతిక్ రోషన్, దీపికా పదుకొనే జంటగా నటించిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ‘ఫైటర్’. సిద్ధార్థ్ ఆనంద్ దర్శకత్వం వహించారు. ఇండియన్ ఎయిర్ ఫోర్స్ నేపథ్యంలో సాగే తొలి ఏరియల్ యాక్షన్ చిత్రంగా దీన్ని రూపొందించారు. ఇందులో హృతిక్ ఫైటర్ పైలట్‌గా కనిపించనున్నాడు. ఈ సినిమా ఈ నెల 25న థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.

సినిమాలు (2).jpeg

అజేయమైన రెజ్లర్ (మలైకోట్టై వాలిబన్)

విభిన్నమైన కథలు, వైవిధ్యమైన నటనతో ప్రేక్షకులను మెప్పించడంలో మోహన్ లాల్ అగ్రగామి. లిజో జోస్ పెలిస్సేరి దర్శకత్వం వహించిన పీరియాడికల్ డ్రామా ‘మలైకోటై వాలిబన్’లో అతను ప్రధాన పాత్ర పోషించాడు. మోహన్ లాల్ అజేయమైన రెజ్లర్ వాలిబన్ పాత్రలో కనిపించనున్నారు. బ్రిటిష్ పాలకుల నుంచి విముక్తి కోసం ఆ ప్రాంత ప్రజలు పడుతున్న పోరాటాన్ని ఈ చిత్రంలో చూపించనున్నారు. ఈ చిత్రం జనవరి 25న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.మరోవైపు ఈ చిత్రానికి సీక్వెల్‌ను కూడా సిద్ధం చేస్తోంది చిత్రబృందం.

సినిమాలు (4).jpeg

అనువదించిన చిత్రాలు.. అక్కడ హిట్.. మరియు ఇక్కడ..

ధనుష్ కథానాయకుడిగా అరుణ్ మాథేశ్వరన్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం కెప్టెన్ మిల్లర్. ప్రియాంక మోహన్ కథానాయిక. సందీప్ కిషన్, శివరాజ్ కుమార్ కీలక పాత్రధారులు. జి. శరవణన్ మరియు సాయి సిద్ధార్థ్ నిర్మించారు. తమిళంలో సంక్రాంతి కానుకగా విడుదలైన ఈ సినిమా ప్రస్తుతం బాక్సాఫీస్ వద్ద సందడి చేస్తోంది. ఇందులో ధనుష్ తిరుగుబాటు నాయకుడిగా కనిపించాడు. ఈ సినిమా ఈ నెల 25న తెలుగు ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

సినిమాలు (3).jpeg

శివ కార్తికేయన్‌, రకుల్‌ప్రీత్‌సింగ్‌ జంటగా నటించిన చిత్రం ‘అయలన్‌’. సంక్రాంతికి తమిళంలో సందడి చేస్తున్న సినిమా ఇది. ఆర్ రవికుమార్ దర్శకత్వం వహించారు. తెలుగు బాక్సాఫీస్ వద్ద వరుస సినిమాలు సందడి చేస్తున్న ‘అయాళన్’ సంక్రాంతికి వాయిదా పడింది. ఇప్పుడు గణతంత్ర దినోత్సవం సందర్భంగా జనవరి 26న తెలుగు ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్నారు.

సినిమాలు (5).jpeg

ప్రయోగాత్మక చిత్రంతో హన్సిక

‘105 నిమిషాలు’ ఒకే ఒక్క పాత్రతో తెరకెక్కిన చిత్రం. హన్సిక ప్రధాన పాత్రలో నటించగా… రాజు దుస్సా దర్శకత్వం వహించారు. బొమ్మక్ శివ నిర్మించారు. ఈ చిత్రం జనవరి 26న విడుదల కానుంది.వీటితో పాటు ‘మూడో కన్ను’, ‘పెళ్లికి ముందు’, ‘ప్రేమలో..’, ‘రామ్: ర్యాపిడ్ యాక్షన్ మిషన్’, ‘తదిర’ చిత్రాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 22, 2024 | 04:00 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *