వైరల్ వీడియో: కోహ్లి అనుకుంటూ కోహ్లి డూప్‌తో ఫోటోలు దిగారు

విరాట్ కోహ్లి అనుకుంటూ జనం అనుసరించారు. సెల్ఫీల కోసం ఎగబడ్డారు. కట్ చేస్తే ఏమవుతుందో మీరే చూడండి.

వైరల్ వీడియో: కోహ్లి అనుకుంటూ కోహ్లి డూప్‌తో ఫోటోలు దిగారు

వైరల్ వీడియొ

వైరల్ వీడియో : మనుషుల్లాగా కనిపించే వారు చాలా మంది ఉన్నారు. వాటిని చూస్తే ఆశ్చర్యం వేస్తుంది. భారత స్టార్ క్రికెటర్ విరాట్ కోహ్లిలా కనిపించే వ్యక్తిని చూసి కోహ్లి.. అంటూ సెల్ఫీల కోసం ఎగబడ్డారు. ఈ ఘటన అయోధ్యలో చోటుచేసుకుంది.

డేవిడ్ వార్నర్: అయోధ్య రామమందిర వేడుకలపై పాకిస్థాన్, ఆస్ట్రేలియా స్టార్ క్రికెటర్లు పోస్ట్..

అయోధ్యలో విరాట్ కోహ్లీ అనుకుని ఓ వ్యక్తిని చుట్టుముట్టారు. ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. అయోధ్య రామమందిరం ప్రాణ ప్రతిష్ట కార్యక్రమానికి విరాట్ కోహ్లీ, భార్య అనుష్క శర్మలను ఆహ్వానించారు. అయితే ఈ కార్యక్రమానికి వారు హాజరుకాలేదు. అయితే కోహ్లి లుక్‌తో ఫొటోలు దిగేందుకు జనాలు ఎగబడటంతో వైరల్‌గా మారింది. కోహ్లి లుక్‌లో పియూష్ రాయ్ అని తెలుస్తోంది. అతను కోహ్లిలా కనిపించడమే కాదు.

షకీబ్ అల్ హసన్: బంగ్లాదేశ్ ఎన్నికల్లో భారీ మెజారిటీతో గెలిచిన క్రికెటర్.. ఓ అభిమానిని కొట్టిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

మరోవైపు, జనవరి 25న హైదరాబాద్‌లో ఇంగ్లండ్‌తో జరగనున్న ఐదు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో తొలి రెండు టెస్టులకు కోహ్లీ హాజరుకావడం లేదు. కారణాలపై ఊహాగానాలు మానుకోవాలని, కోహ్లీ గోప్యతను గౌరవించాలని బీసీసీఐ అభిమానులను కోరింది. కోహ్లి స్థానంలో మరో క్రికెటర్ పేరును త్వరలో ప్రకటిస్తారని చెబుతున్నారు. టెస్టు సిరీస్ సవాళ్లను ఎదుర్కొనేందుకు సిద్ధమవుతున్న భారత క్రికెట్ జట్టుకు మద్దతు ఇవ్వడంపై దృష్టి సారించాలని బీసీసీఐ కార్యదర్శి జే షా ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *