వీడియో చూడండి: అయోధ్యలో ఇద్దరు ‘లెజెండ్స్’… వీడియో వైరల్ అవుతోంది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 07:18 PM

జనవరి 22న అయోధ్యలోని రామ మందిరంలో రామ్ లల్లా ప్రాణ ప్రతిష్ఠ కార్యక్రమం ఎంత ప్రతిష్టాత్మకంగా జరిగిందో అందరూ చూశారు. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ చేతుల మీదుగా ఈ అవతరణ వేడుకలు అతిరథ మహారథుల నడుమ ఉత్సవంలా జరిగాయి. అదే సమయంలో.. ఈ వేడుకలో కొన్ని ముఖ్య ఘట్టాలు కూడా చోటు చేసుకున్నాయి.

వీడియో చూడండి: అయోధ్యలో ఇద్దరు 'లెజెండ్స్'... వీడియో వైరల్ అవుతోంది

జనవరి 22న అయోధ్యలోని రామ మందిరంలో రామ్ లల్లా ప్రాణ ప్రతిష్ఠ కార్యక్రమం ఎంత ప్రతిష్టాత్మకంగా జరిగిందో అందరూ చూశారు. ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ చేతుల మీదుగా ఈ అవతరణ వేడుకలు అతిరథ మహారథుల నడుమ ఉత్సవంలా జరిగాయి. అదే సమయంలో.. ఈ వేడుకలో కొన్ని ముఖ్య ఘట్టాలు కూడా చోటు చేసుకున్నాయి. ఈ ప్రారంభోత్సవానికి హాజరైన క్రీడాకారులు, సినీ తారలు.. అక్కడ అందరూ కలిసి కేరింతలు కొడుతూ.. అభిమానులను ఆకట్టుకున్నారు.

ముఖ్యంగా.. మాస్టర్ బ్లాస్టర్ సచిన్ టెండూల్కర్, సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ఒకే ఫ్రేమ్‌లో కనిపించడం.. మరింత హైలెట్‌గా మారింది. తమకు అందిన ఆహ్వానం మేరకు ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమానికి హాజరైన ఈ ఇద్దరు దిగ్గజాలు ముందు వరుసలో పక్కపక్కనే కూర్చుని వేడుకలను వీక్షించారు. ఈ సందర్భంగా సచిన్ తన ఫోన్‌లో వీడియో రికార్డ్ చేశాడు. తొలుత అయోధ్యలోని అద్భుత దృశ్యాలను తన ఫోన్‌లో చిత్రీకరించారు. అనంతరం రజనీతో కలిసి వేడుకకు హాజరైనట్లు వీడియోలో చూపించాడు. ఈ వీడియోను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేయడంతో నెట్‌లో వైరల్‌గా మారింది. ఇద్దరు లెజెండ్స్‌ని ఒకే ఫ్రేమ్‌లో చూడడం నిజంగానే కళ్లు తెరిపిస్తున్నదని, అది కూడా రామమందిరం ప్రారంభోత్సవ వేడుకలో ఉందని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

సచిన్ వీడియోను షేర్ చేస్తూ.. “అయోధ్యలోని కొత్త శ్రీరామ మందిరానికి రావడం సంతోషంగా ఉంది. దీని అద్భుతమైన ఆర్కిటెక్చర్ ఎవరినైనా ఆకట్టుకునేలా ఉంది. అలాగే శ్రీరాముడి ఆశీస్సులు పొందడం సంతోషంగా ఉందని పేర్కొన్నారు. ఇదిలా ఉంటే, అయోధ్యలోని శ్రీరామ జన్మభూమి ఆలయ ప్రాంగణంలో హెలికాప్టర్ పూల వర్షం కురిపించడం ఈ వీడియోలో చూడవచ్చు. ఆ తర్వాత రజనీతో కలిసి సచిన్ ఈ వీడియోకి ఫోజులిచ్చాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 07:18 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *