అయాలాన్: శివ కార్తికేయన్ ‘అలయన్’ 26న థియేటర్లలోకి రానుంది.

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 03:58 PM

శివ కార్తికేయన్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ జంటగా నటించిన తాజా చిత్రం అయాలన్. తమిళనాట సంక్రాంతి సందర్భంగా విడుదలై రూ.100 కోట్లకు పైగా వసూళ్లు రాబట్టింది. తెలుగులో 26న విడుదల కానున్న ఈ సినిమా డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్ డేట్ బయటకు వచ్చింది.

అయాలాన్: శివ కార్తికేయన్ 'అలయన్' 26న థియేటర్లలోకి రానుంది.

అయాలన్

శివ కార్తికేయన్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ జంటగా నటించిన తాజా చిత్రం అయాలాన్. తమిళనాట సంక్రాంతి (పొంగల్) సందర్భంగా విడుదలైన ఈ సినిమా విజయం సాధించడమే కాకుండా రూ.100 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసింది. తెలుగులో సంక్రాంతికి విడుదల కావాల్సిన ఈ సినిమా ఇక్కడ భారీ చిత్రాల విడుదల కారణంగా వాయిదా పడింది. దీంతో ఆయలన్ చిత్రాన్ని తెలుగులో జనవరి 26న విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

అయితే, థియేటర్లలో తెలుగు విడుదలైన 15 లేదా 16 రోజుల్లో డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్ జరుగుతుందని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు హల్ చల్ చేస్తున్నాయి. కొత్త దర్శకుడు రవికుమార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో శివ కార్తికేయన్ తన జీతం తగ్గించుకుని నటించగా, తోలుబొమ్మలాటుడు సిద్ధార్థ్ కూడా డబ్బు తీసుకోకుండా తన గాత్రాన్ని అందించాడు మరియు ఆస్కార్ విజేత రెహమాన్ సంగీతం అందించాడు. అయితే ముందుగా కుదిరిన ఒప్పందం ప్రకారం ఈ సినిమా ఫిబ్రవరి 16 నుంచి సన్ నెక్స్ట్ (సన్ ఎన్‌ఎక్స్‌టి) లేదా అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో (అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో)లో ప్రసారం కానుంది. ఈ మేరకు సోషల్ మీడియాలో వార్తలు కూడా హల్ చల్ చేస్తున్నాయి.

కథ విషయానికి వస్తే, ఓ పల్లెటూరిలో రైతుగా ఉండే హీరో అప్పుల పాలయ్యాడు కాబట్టి సిటీలో తన స్నేహితులతో కలిసి ఈవెంట్ మేనేజ్‌మెంట్ చేస్తాడు. ఈ క్రమంలో దారితప్పి భూమిపైకి వచ్చిన ఓ గ్రహాంతర వాసి వారితో చేరిపోయాడు. వీరి మధ్య వచ్చే సన్నివేశాలు చాలా ఫన్నీగా ఉన్నాయి. సాఫీగా సాగుతున్న ఈ సమయంలో విలన్ విధ్వంసకర ప్రాజెక్ట్‌ను స్టార్ట్ చేయడం వల్ల జరిగే నష్టాన్ని అంచనా వేస్తూ.. గ్రహాంతరవాసి, హీరో ఒకరినొకరు ఎలా ఎదుర్కొన్నారు అనే పాయింట్‌పై సినిమా చాలా ఆసక్తికరంగా రూపొందించబడింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 23, 2024 | 03:58 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *