తారలు దిగజారితే..!

క్రికెటర్లు, పారిశ్రామికవేత్తలు, సినీ తారలు అయోధ్యలో సందడి చేశారు

అయోధ్య, జనవరి 22: అలా అయోధ్య పూరీ.. రాములోరి ప్రాణ ప్రతిష్ట మహోత్సవం.. బాలీవుడ్, టాలీవుడ్ తారలు సందడి చేశారు. ఈ కార్యక్రమానికి 8 వేల మందికి ఆహ్వానం అందగా.. అందులో 500 మందికి పైగా సినీ ప్రముఖులే..! వీరితో పాటు.. అయోధ్య ప్రాణప్రతిష్ఠ కార్యక్రమానికి వర్ధమాన, మాజీ క్రీడాకారులు, వ్యాపార దిగ్గజాలు హాజరయ్యారు. తెలుగు సినీ పరిశ్రమ నుంచి చిరంజీవి, ఆయన భార్య సురేఖ, కుమారుడు రామ్‌చరణ్‌ తేజ్‌లు ప్రత్యేక విమానంలో అయోధ్య చేరుకున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్, ప్రభాస్, జూనియర్ ఎన్టీఆర్, అల్లు అర్జున్, మోహన్ బాబు, సుమన్, రజనీకాంత్, బాలీవుడ్ దిగ్గజాలు అమితాబ్ బచ్చన్, అతని కుమారుడు అభిషేక్ బచ్చన్, జాకీ ష్రాఫ్, అతని కుమారుడు టైగర్ ష్రాఫ్, కంగనా రనౌత్, మాధురీ దీక్షిత్, విక్కీ కౌశల్-కత్రినా కైఫ్. మపతు, ఆయుష్మాన్ ఖురానా, వివేక్ ఒబెరాయ్, రణబీర్ కపూర్, అలియా భట్, అనుపమఖేర్, అక్షయ్ కుమార్, హేమ మాలిని-ధర్మేంద్ర దంపతులు, సన్నీ దేవోల్, దర్శక నిర్మాతలు సంజయ్ లీలా బన్సాలీ, రిషబ్ శెట్టి, అజయ్ దేవగన్, రాజ్‌కుమార్ షెట్టి, రోహి జపుర్తీ, ఎ ఈ కార్యక్రమంలో చిత్ర నిర్మాత ఒమ్రౌత్, సుభాష్ గోయ్, గాయకులు శ్రేయా ఘోషల్, అనురాధ పౌడ్వాల్, శంకర్ మహదేవన్, హరిహరన్, సోనూనిగమ్ పాల్గొన్నారు. ఇక వ్యాపార దిగ్గజాలు కూడా బలరాం జీవిత సన్మాన కార్యక్రమాన్ని చూసి పులకించిపోయారు. రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ అధినేత ముఖేష్ అంబానీ, ఆయన భార్య ఇషా, కుమారుడు అనంత్ అంబానీ, రిలయన్స్ టెలికాం అధినేత అనిల్ అంబానీ, గౌతమ్ అదానీ, ఇస్మైట్రిప్ సహ వ్యవస్థాపకుడు, సీఈవో నిశాంత్ పిట్టి, ఓయోరూమ్స్ వ్యవస్థాపక సీఈవో రితేష్ అగర్వాల్, మాజీ క్రికెటర్లు సచిన్ టెండూల్కర్ దంపతులు అని ఎల్ కుంబ్లే దంపతులు. భారత మహిళా జట్టు మాజీ కెప్టెన్ మిథాలీరాజ్ మరియు బ్యాడ్మింటన్ స్టార్ సైనా నెహ్వాల్ రాముల యొక్క అత్యంత ప్రతిష్టాత్మక క్షణాన్ని చూశారు. మధ్యాహ్నం, అభిజిత్ ముహూర్తం జరిగినప్పుడు, కంగనా రనౌత్ బిగ్గరగా ‘జై శ్రీ రామ్’ అని నినాదాలు చేస్తూ ఆకట్టుకుంది. 1987 దూరదర్శన్ సీరియల్ రామాయణంలో శ్రీరాముడి పాత్రలో నటించిన అరుణ్ గోవిల్‌తో అమితాబ్ బచ్చన్ సరసాలు, రజనీకాంత్‌తో అనుపమ్ ఖేర్ సెల్ఫీలు మరియు బాలీవుడ్ ప్రముఖులు విమానాశ్రయంలో వీడియోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *