బడే మియాన్ చోటే మియాన్ టీజర్ : ‘బడే మియాన్ చోటే మియాన్’ తెలుగు టీజర్ ఇదిగో..

అక్షయ్ కుమార్, టైగర్ ష్రాఫ్ జంటగా నటిస్తున్న యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘బడే మియా ఛోటే మియా’ తెలుగు టీజర్ విడుదలైంది.

బడే మియాన్ చోటే మియాన్ టీజర్ : 'బడే మియాన్ చోటే మియాన్' తెలుగు టీజర్ ఇదిగో..

అక్షయ్ కుమార్ టైగర్ ష్రాఫ్ బడే మియాన్ చోటే మియాన్ తెలుగు టీజర్ విడుదలైంది

బడే మియాన్ చోటే మియాన్ తెలుగు టీజర్ : బాలీవుడ్ హీరోలు అక్షయ్ కుమార్, టైగర్ ష్రాఫ్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన చిత్రం ‘బడే మియాన్ చోటే మియాన్’. యాక్షన్ థ్రిల్లర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో మలయాళ స్టార్ హీరో పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ విలన్ గా కనిపించబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. సుల్తాన్, టైగర్ జిందా హై వంటి బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాలకు దర్శకత్వం వహించిన అలీ అబ్బాస్ జాఫర్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు.

ప్రస్తుతం షూటింగ్ దశలో ఉన్న ఈ సినిమా శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటుంది. ఈ సంవత్సరం, రంజాన్ బాక్సాఫీస్ వద్ద సందడి చేయడానికి సమయం ముగిసింది. విడుదలకు ఇంకా రెండు నెలలు సమయం ఉండడంతో చిత్రబృందం ప్రమోషన్స్‌ను ప్రారంభించింది. ఈ సందర్భంగా చిత్ర టీజర్‌ను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చారు. ఈ సినిమా ఇండియా వైడ్ గా రిలీజ్ కానుంది. దీంతో తెలుగు టీజర్ కూడా విడుదలైంది.

ఇది కూడా చదవండి: Ashika Ranganath – Sai Pallavi : ఒకప్పుడు సాయి పల్లవి.. ఇప్పుడు ఆషిక.. అక్కాచెల్లెళ్లకు పెళ్లి చేసే పనిలో పడ్డ హీరోయిన్లు..

భారత సైనికులు, ఉగ్రవాదం, దేశభక్తి నేపథ్యంలో ఈ సినిమా కథ ఉండబోతోందని తెలిసింది. అలాగే రోబోటిక్ టెక్నాలజీతో ప్రేక్షకులు థ్రిల్‌కి లోనవుతున్నారని టీజర్ చూస్తుంటే తెలుస్తోంది. ఓవరాల్ గా టీజర్ పవర్ ప్యాక్డ్ సీన్స్ తో నిండిపోయింది. రంజాన్‌ కానుకగా ఈ సినిమా విడుదల కానుంది. మరి ఆ టీజర్ పై మీరు ఓ లుక్కేయండి.

ఈ చిత్రంలో సోనాక్షి సిన్హా, మానుషి చిల్లర, అలయ ఎఫ్ కథానాయికలు. ఈ చిత్రాన్ని వాషు భగ్నాని, జాకీ భగ్నాని, దీప్‌శిఖా దేశ్‌ముఖ్, అలీ అబ్బాస్ జాఫర్ మరియు హిమాన్షు కిషన్ మెహ్రా సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. విశాల్ మిశ్రా పాటలు కంపోజ్ చేస్తుండగా, జూలియస్ ప్యాకియం బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ కంపోజ్ చేస్తున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *