నెట్‌ఫ్లిక్స్ – యానిమల్: OTT విడుదలకు క్లియరెన్స్!

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 12:56 PM

రణబీర్ కపూర్, రష్మిక మందన్న ప్రధాన పాత్రల్లో సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ డ్రామా ‘యానిమల్’. డిసెంబర్ 1న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ వసూళ్లను రాబట్టింది.

నెట్‌ఫ్లిక్స్ - యానిమల్: OTT విడుదలకు క్లియరెన్స్!

రణబీర్ కపూర్ మరియు రష్మిక మందన్న జంటగా సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వం వహించిన యాక్షన్ డ్రామా యానిమల్. డిసెంబర్ 1న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ వసూళ్లను రాబట్టింది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా 900 కోట్లకు మరిన్ని సేకరించారు. ఈ చిత్రం OTT-నెట్‌ఫ్లిక్స్ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది వేచి ఉంది ఇది తెలిసింది. అనేక వివాదాల కారణంగా, ఈ చిత్రానికి OTT స్ట్రీమింగ్ కోసం క్లియరెన్స్ రాలేదు. ఇటీవలి వివాదాలకు ముగింపు పలకడంతో, OTT ప్లాట్‌ఫాం నెట్‌ఫ్లిక్స్ అభిమానులకు శుభవార్త అందించింది. రిపబ్లిక్ డే సందర్భంగా, OTT కంపెనీ జనవరి 26 నుండి హిందీ, తెలుగు, తమిళం, కన్నడ మరియు మలయాళ భాషల్లో ప్రసారం చేయనున్నట్లు ప్రకటించింది. ఇప్పటికే సినిమా చూసిన వారికి, OTT వెర్షన్ ఇలా జోడించబడుతుంది. ఆశ్చర్యం. ఇది సుమారు 8 నిమిషాల అదనపు నిడివితో OTTలోకి తీసుకురాబడుతోంది. థియేటర్ వెర్షన్‌లో లేని చాలా సన్నివేశాలు ఇందులో కనిపిస్తున్నాయి. సినిమా రన్ టైమ్ 3 గంటల 21 నిమిషాలు మరియు OTT కోసం అదనపు సన్నివేశాలతో పాటు, ‘యానిమల్’ దాదాపు మూడున్నర గంటల పాటు స్ట్రీమింగ్ అవుతుంది.

ott-animal.jpg

కథ:

రణ్ విజయ్ (రణబీర్ సింగ్) స్వస్తిక్ స్టీల్స్ అధినేత మరియు దేశంలోనే అత్యంత సంపన్నుడైన బల్బీర్ సింగ్ (అనిల్ కపూర్) కుమారుడు. ఎవరినైనా ధైర్యంగా ఎదిరించే రకం. చిన్నప్పటి నుంచి నాన్నంటే చెప్పలేనంత ప్రేమ. కానీ, బల్బీర్ సింగ్ వ్యాపారంలో బిజీగా ఉన్నాడు మరియు అతని కొడుకును పట్టించుకోడు. విజయ్ దూకుడు మనస్తత్వం తండ్రి బల్బీర్‌కి నచ్చదు. ఇద్దరి మధ్య గొడవలు మొదలవుతాయి. అలా ప్రేమించిన గీతాంజలి (రష్మిక)ని పెళ్లి చేసుకుని అమెరికా వెళతాడు. కొన్ని సంవత్సరాల తరువాత తండ్రి మీద హత్యా ప్రయత్నం అది జరిగింది అతని భార్య, పిల్లలు తెలిసి షాక్ అయ్యారు భారతదేశానికి వస్తాడు ఆ తర్వాత ఏం జరిగింది? తండ్రిని చంపాలనుకున్న శత్రువును విజయ్ ఎలా గుర్తించాడు? ఇంతకీ ఆ శత్రువు ఎవరు? అతని నుండి కుటుంబాన్ని ఎలా పొందాలి అతను దానిని కాపాడాడు ఇక మిగిలింది కథ.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 01:12 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *