గేమ్ ఆన్: ‘గేమ్ ఆన్’ సినిమా చూసి ప్రేక్షకులు థ్రిల్ అవుతారు.

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 06:20 PM

గీతానంద్, నేహా సోలంకి జంటగా నటించిన చిత్రం గేమ్ ఆన్. సీనియర్ నటీనటులు మధుబాల, ఆదిత్య మీనన్, శుభలేఖ సుధాకర్ కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్న ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 2న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలవుతోంది.ఈ సందర్భంగా నిర్మాత రవికస్తూరి చిత్ర విశేషాలను తెలిపారు.

గేమ్ ఆన్: 'గేమ్ ఆన్' సినిమా చూసి ప్రేక్షకులు థ్రిల్ అవుతారు.

ఆట మొదలైంది

కస్తూరి క్రియేషన్స్ మరియు గోల్డెన్ వింగ్ ప్రొడక్షన్స్ పతాకాలపై రవి కస్తూరి నిర్మించిన మొదటి చిత్రం గేమ్ ఆన్. గీతానంద్, నేహా సోలంకి జంటగా నటించిన ఈ చిత్రానికి దయానంద్ దర్శకత్వం వహించారు. సీనియర్ నటీనటులు మధుబాల, ఆదిత్య మీనన్, శుభలేఖ సుధాకర్ కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్న ఈ సినిమా ఫిబ్రవరి 2న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలవుతోంది.ఈ సందర్భంగా నిర్మాత రవికస్తూరి సినిమా గురించి మాట్లాడుతూ..

‘‘కాలేజ్‌లో చదువుతున్నప్పటి నుంచి సినిమాలపై ఆసక్తి ఉండేది. గీతానంద్‌ని హీరోగా పెట్టి నిర్మాతగా నేనే సినిమా తీయాలనుకున్నాం. ఇప్పుడు మంచి కథ కుదరడంతో ఈ ప్రాజెక్ట్‌కి శ్రీకారం చుట్టాం. ప్రీకి ఎక్కువ సమయం కేటాయించాం. -ప్రొడక్షన్ మరియు అన్నీ పర్ఫెక్ట్ గా ఉండేలా ప్లాన్ చేసాము.ఈ జర్నీలో మాకు చాలా అనుభవం వచ్చింది.ఇది సైకలాజికల్ ఒకటి.థ్రిల్లర్.రియల్ టైమ్ కథకు కమర్షియల్ ఎలిమెంట్స్ జోడించబడ్డాయి.ఫ్యామిలీ డ్రామాతో పాటు యాక్షన్ మరియు ఎమోషన్ కూడా ఉన్నాయి.మేము. తన జీవితాన్ని జీవించాలనుకునే వ్యక్తి దానిని ఎలా అధిగమిస్తాడో గేమ్ థీమ్‌లో చూపించారు.(గీతానంద్) నా స్నేహితుడు, కాబట్టి నేను అతనిని ఎప్పుడూ చూస్తాను. అతను తన నటనతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటాడు. నేను అతని సోదరుడు దయానంద్‌కి దర్శకుడిగా ఫ్రీ హ్యాండ్ ఇచ్చాను. .శుభలేఖ సుధాకర్ లాంటి మంచి మనిషిని నేను ఇంతవరకూ చూడలేదు.అతను సెట్లో చాలా సరదాగా ఉండేవాడు.ఆదిత్య మీనన్ మంచి పెర్ఫార్మర్.

ఈ సినిమాతో మధుబాల సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ మొదలవుతుందని తెలుస్తోంది. ఆమె చాలా ముఖ్యమైన పాత్ర పోషించింది. సంగీత దర్శకుడు అభిషేక్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ సినిమాకు ప్లస్ అయింది. నవాబ్ గ్యాంగ్స్ అందర్నీ ఆకట్టుకునే అద్భుతమైన పాటలను అందించారు. ఫస్ట్ కాపీ చూసినప్పుడు చాలా హ్యాపీగా అనిపించింది. ప్రేక్షకులు కూడా థ్రిల్‌ అవుతారు. ఆస్ట్రేలియాలో వ్యాపారం చేయడం, సినిమాలు చూడడం కాస్త ఛాలెంజింగ్‌గా అనిపించింది. ఇక్కడ పెద్ద సినిమా, చిన్న సినిమా అనే రెండు వర్గాలు ఉన్నాయి. కంటెంట్‌పై మాకు పూర్తి నమ్మకం ఉంది. మీరు నిర్మాతగా కొనసాగాలనుకుంటున్నారా? ఈ సినిమా అనుభవం మరో పది సినిమాలకు ఉపయోగపడుతుంది. ఇప్పటికే రెండు కథలు విన్నాను. ఈ సినిమా విడుదలైన తర్వాత వాటిని ప్రకటిస్తాం’’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 06:20 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *