తమన్నా భాటియా: పెళ్లి కోసం.. దేవుని సేవ!

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 11:21 AM

మిల్క్ బ్యూటీ తమన్నా భాటియాకు టాలీవుడ్‌లో ఉన్న ఫాలోయింగ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. సినిమాలు ఉన్నా లేకపోయినా ఆమె క్రేజ్ మాత్రం అలాగే ఉంటుంది. ప్రస్తుతం ఆమె దృష్టి బాలీవుడ్, వెబ్ సిరీస్‌లపైనే ఉంది. తమన్నాకు వృత్తి పట్ల భక్తితో పాటు దైవ భక్తి కూడా ఉంది.

తమన్నా భాటియా: పెళ్లి కోసం.. దేవుని సేవ!

మిల్క్ బ్యూటీ తమన్నా భాటియాకు టాలీవుడ్‌లో ఉన్న ఫాలోయింగ్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. సినిమాలు ఉన్నా లేకపోయినా ఆమె క్రేజ్ మాత్రం అలాగే ఉంటుంది. ప్రస్తుతం ఆమె దృష్టి బాలీవుడ్, వెబ్ సిరీస్‌లపైనే ఉంది. తమన్నాకు వృత్తి భక్తితో దైవ భక్తి కూడా ఎక్కువే! వీలైనప్పుడల్లా ఇష్టదైవాన్ని మొక్కుకోవడం ఆమెకు అలవాటు. తాజాగా ఆమె ఓ ఆలయానికి వెళ్లిన ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి. కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి గౌహతిలోని ప్రముఖ కామక్య ఆలయాన్ని సందర్శించి ప్రత్యేక పూజలు చేశారు.

Tamanang.jpg

పసుపు రంగు చుడీదార్, నుదుటిపై కుంకుమ, మెడలో హారం, శాలువాతో చాలా సంప్రదాయ లుక్‌లో కనిపించింది. నా ప్రియమైన వారితో మధుర క్షణాలు గడిపాను’ అని తమన్నా ఇన్‌స్టాలో పోస్ట్ చేసింది. దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేయడంతో వైరల్ అవుతున్నాయి. గతేడాది కూడా శివరాత్రి, సంక్రాంతి, లింగభైరవి దేవి. పూజలో నటి తమన్నా పాల్గొన్నారు.

ఇది మాత్రం ఫోటోలు ఇది చూసిన నెటిజన్లు తమన్నాపై కామెంట్స్‌ వర్షం కురిపిస్తున్నారు అది జరిగిందా? అందుకే కామాక్య వెళ్లి దర్శించుకున్నాడు చేసాడు. ఆమెను ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకో సాధ్యమయినంత త్వరగా స్పష్టత అది వచ్చిందా?.. అయితే త్వరలో పెళ్లి భోజనం వడ్డిస్తారని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. హైదరాబాదీ విజయ్‌వర్మతో తమన్నా ప్రేమలో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే! లస్ట్ స్టోరీస్-2 సిరీస్ షూటింగ్ సమయంలో వీరిద్దరూ ప్రేమలో పడ్డారు. అప్పటి నుండి ఇద్దరు కర్రలతో తిరుగుతున్నారు. విజయ్‌వర్మ బాలీవుడ్‌లో నటుడిగా స్థిరపడ్డాడు. ప్రస్తుతం అరణ్మనై – 4, వేద, స్త్రీ-2 చిత్రాలతో బిజీగా ఉంది

Tam-3.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 11:21 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *