జాలీ రైడ్‌లో వెళ్తున్నట్లు అనిపిస్తుంది

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 04:42 AM

శివ కార్తికేయన్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ జంటగా నటించిన ‘అయలన్’ చిత్రం ఈ నెల 12న సంక్రాంతి సందర్భంగా విడుదలై తమిళనాట మంచి విజయం సాధించింది. గంగా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ ద్వారా ఈ నెల 26న తెలుగు రాష్ట్రాల్లో…

జాలీ రైడ్‌లో వెళ్తున్నట్లు అనిపిస్తుంది

శివ కార్తికేయన్, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ జంటగా నటించిన ‘అయలన్’ చిత్రం ఈ నెల 12న సంక్రాంతి సందర్భంగా విడుదలై తమిళనాట మంచి విజయం సాధించింది. మహేశ్వర్ రెడ్డి చిత్రాన్ని గంగా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ ద్వారా ఈ నెల 26న తెలుగు రాష్ట్రాల్లో విడుదల చేస్తున్నారు. ఈ సందర్భంగా కార్తికేయ బుధవారం తెలుగు మీడియాతో ముచ్చటించారు

  • దర్శకుడు రవికుమార్ దృష్టి ‘అయాలన్’. సినిమాలో 4500 వీఎఫ్‌ఎక్స్ షాట్స్ ఉన్నాయి. పరిమిత నిర్మాణ వ్యయంతో సినిమా తీయగలిగితే పెద్దగా కలలు కనవచ్చు.. అనిపించింది. అందుకే చాలా రోజులు పట్టినా ఈ సినిమా చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాను.

  • యూనివర్సల్ కాన్సెప్ట్‌తో తెరకెక్కిన చిత్రమిది. మానవుడు మరియు గ్రహాంతరవాసుల మధ్య పరస్పర చర్య ప్రతిచోటా ప్రేక్షకులతో కనెక్ట్ అవుతుంది. ఇది సినిమాలా కాదు. థీమ్ పార్క్‌లోకి వెళ్లి జాలీ రైడ్‌లో వెళుతున్నట్లుగా అనిపిస్తుంది. మా సినిమా తమిళనాడులో ఘన విజయం సాధించింది. తెలుగులోనూ విజయం సాధిస్తుందనే నమ్మకం ఉంది.

  • రూ. 200, 300 కోట్ల బడ్జెట్ ఉంటే తప్ప ఇలాంటి సినిమా తీయలేమని అంటున్నారు. అయితే సరైన టీమ్, ప్లానింగ్ ఉంటే తక్కువ బడ్జెట్‌లో కూడా చేయొచ్చు. హిట్ అయితే నిర్మాతలు మరింత బడ్జెట్ ఇచ్చేందుకు ముందుకు వస్తారు. ఇదే మనల్ని ప్రేరేపిస్తుంది.

  • ఫ ఆయ‌ల‌న్‌లో 90 శాతం సీన్లు గ్రాఫిక్స్‌తో ఉన్నాయి. సినిమా 70 శాతం పరాయిదే. కాబట్టి సినిమాలో ఎక్కువ భాగం విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ ఉంటాయి.

  • ఈ సినిమాకు సీక్వెల్ ఆలోచన ఉంది. ఏలియన్‌ని సృష్టించేందుకు చాలా పరిశోధనలు చేశాం. మేము ఎక్కువ సమయం గడిపాము. సీక్వెల్‌ను మరింత భారీ స్థాయిలో రూపొందిస్తాం.

  • కమల్ హాసన్ సినిమా 80 శాతం పూర్తయింది. ఇందులో నేను, సాయి పల్లవి కలిసి నటిస్తున్నాం. ఎలాంటి సినిమా అనేది ఇప్పుడు చెప్పను. వేసవిలో విడుదల కావచ్చు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 04:42 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *