యాత్ర 2: సెన్సార్ అధికారిపై నిర్మాత నట్టి కుమార్ తీవ్ర ఆరోపణలు చేశారు

హైదరాబాద్ ప్రాంతీయ సెన్సార్ అధికారిపై నిర్మాత నట్టి కుమార్ తీవ్ర ఆరోపణలు చేశారు. ‘యాత్ర 2’ సినిమాకు సెన్సార్ అధికారి ఎలా సర్టిఫికెట్ ఇచ్చారో చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారు. ‘యాత్ర 2’ సినిమా సెన్సార్‌ను నిలిపివేయాలని జనవరి 22న సెన్సార్ బోర్డుకు లేఖ రాశానని, అయితే ఆ లేఖను పరిగణనలోకి తీసుకోకుండా జనవరి 23న ‘యాత్ర 2’ సినిమాను సెన్సార్ చేశారని నట్టి కుమార్ ఆరోపించారు. చాలా చిన్న సినిమాలు పెండింగ్‌లో ఉన్నప్పటికీ, ముందుగా ఈ చిత్రానికి సర్టిఫికేట్ ఇచ్చారు.

సినిమాలను సెన్సార్ చేసేటప్పుడు ఒక క్రమంలో తీస్తారని, అయితే వాటిని పట్టించుకోకుండా సెన్సార్ అధికారి ‘యాత్ర 2’ అప్లికేషన్‌ను ఎలా సెన్సార్ చేశారని నట్టి కుమార్ ప్రశ్నించారు. అసలు సినిమా చూడకుండానే సర్టిఫికెట్ ఇచ్చారా లేదా అని ప్రశ్నించారు. ఈ సెన్సార్ వెనుక ఎవరున్నారు, ఎవరు చేశారని నట్టి కుమార్ ప్రశ్నించారు. అంటే ఈ సినిమాకి సెన్సార్ అధికారి ఎలాంటి రూల్స్ పాటించలేదనే ఆరోపణలు వినిపిస్తున్నాయి.

Natti1.jpg

ఈ సినిమాలో ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు, నారా లోకేష్, జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్, కాంగ్రెస్ అధినేత్రి సోనియా గాంధీలను కించపరిచేలా సన్నివేశాలు ఉన్నాయని గతంలో లేఖ రాశాను కానీ సెన్సార్ అధికారి పట్టించుకోలేదని విమర్శించారు. దాని గురించి. సెన్సార్ అధికారి వైసీపీకి అనుకూలంగా వ్యవహరించారని నట్టి కుమార్ ఆరోపించారు.

ముంబై, కర్ణాటక సెన్సార్‌ కార్యాలయాలపై ఆరోపణలు వచ్చాయని, ఇప్పుడు ఇక్కడ హైదరాబాద్‌లో కూడా సెన్సార్‌ అధికారిపై విచారణ జరిపించాలని నట్టి కుమార్‌ డిమాండ్‌ చేశారు. సోషల్ మీడియాలో ముఖ్యమంత్రిపైనా, ఇతర నేతలపైనా ఏ చిన్న వ్యాఖ్య చేసినా అరెస్టులు చేస్తున్నారు. రాజకీయ నేతల అసభ్యకర సన్నివేశాలు చూపిస్తున్న సినిమాలకు సెన్సార్ ఎందుకు ఇస్తున్నారని నట్టి కుమార్ ప్రశ్నించారు.

‘యాత్ర 2’ సెన్సార్ సర్టిఫికెట్‌ను ఉపసంహరించుకునేందుకు సోమవారం వరకు సమయం ఇస్తున్నానని, లేకుంటే న్యాయ పోరాటానికి సిద్ధమవుతానని నట్టి కుమార్ తెలిపారు. అలాగే ‘యాత్ర 2’ సినిమాకు సర్టిఫికెట్ ఇచ్చిన సెన్సార్ అధికారిపై వెంటనే చర్యలు తీసుకోవాలని నట్టి కుమార్ డిమాండ్ చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 25, 2024 | 05:18 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *