అల్లు అర్జున్: చిరు పద్మవిభూషణ్.. ఐకాన్ స్టార్ ఏంటి..!

పద్మవిభూషణ్ అవార్డుకు ఎంపికైన చిరంజీవికి ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. చిరంజీవి సాధించిన కొన్ని విజయాలతో ప్రత్యేక ఫోటోను డిజైన్ చేసి ట్విట్టర్‌లో పోస్ట్ చేశారు. కుటుంబ సభ్యులే కాకుండా అభిమానులను, తెలుగు ప్రేక్షకులు గర్వపడేలా చేశారని ప్రశంసించారు.

“మెగాస్టార్…

155 సినిమాలు..

పది లక్షల రక్త యూనిట్లు విరాళాలు

కరోనా కష్టకాలంలో ఉభయ తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని జిల్లాల్లో 32 ఆక్సిజన్ బ్యాంకులు.

మూడు రెట్లు

తొమ్మిది ఫిల్మ్‌ఫేర్ అవార్డులు…

పద్మ భూషణ్..

పర్యాటక శాఖ మంత్రి…

‘ఇప్పుడు పద్మవిభూషణ్‌ చిరంజీవి కొణిదెల’ అంటూ స్కెచ్‌ వేసిన ఫోటోను షేర్ చేసి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ప్రతిష్టాత్మక పద్మవిభూషణ్ అవార్డుకు ఎంపికైనందుకు చిరంజీవికి ధన్యవాదాలు. భారతీయ చలనచిత్ర పరిశ్రమ మరియు సమాజం కోసం మీకు స్వాగతం సేవలకు నాతో పాటు చాలా మంది అభిమానులు ఉన్నారు ప్రేరేపించడంలో కీలక పాత్ర పోషించారు. కుటుంబం తో అభిమానులు మరియు తెలుగు ప్రేక్షకులు గౌరవంగా మరియు గర్వంగా భావించే క్షణం ఇది. మా అందరినీ గర్వపడేలా చేసినందుకు ధన్యవాదాలు’ అని అల్లు అర్జున్ ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.

ఊహించని బహుమతి: చిరంజీవి

గణతంత్ర దినోత్సవం సందర్భంగా చిరంజీవి బ్లడ్ బ్యాంక్‌లో ఏర్పాటు చేసిన జెండా ఆవిష్కరణ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు. అభిమానుల ఎందుకంటే ఈ స్థాయికి చేరుకున్నానన్నారు. కళామతల్లి 45 ఏళ్ల సుదీర్ఘ సినీ ప్రయాణం నాది సేవలు అందించారు. కళాకారుల కోసం సామాజిక బాధ్యత కూడా ఉంది గ్రహించారు.. సహాయం కోరారు వాళ్లకి చాలా సంవత్సరాలు కింద నిలబడి. అందులో భాగంగానే రక్తనిధిని ఏర్పాటు చేశారు. దీని ఆధ్వర్యంలో చాలా మందికి క్రిస్మస్ చేయడం గర్వంగా ఉంది. అభిమానుల సహకారంతోనే ఇదంతా సాధ్యమైంది. ఈ ప్రయాణంలో నాతో పాటు ఉన్న ప్రతి ఒక్కరికీ ఎప్పుడూ రుణపడి. ఈ రిపబ్లిక్ డే చాలా ప్రత్యేకమైనది. నా సేవలకు గుర్తింపుగా 2006లో పద్మభూషణ్‌ అవార్డు లభించింది. అది నన్ను చాలా ప్రోత్సహించింది. ఎవరూ ఊహించని విధంగా ఈ ఏడాది కేంద్ర ప్రభుత్వం పద్మవిభూషణ్ ప్రకటించింది. కేంద్ర ప్రభుత్వానికి, ప్రధాని మోదీకి ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు. పద్మ అవార్డు స్వీకర్తలందరికీ హృదయపూర్వక నమస్కారాలు’ అని చిరంజీవి అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 26, 2024 | 04:30 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *