ఒక్కో ఎమ్మెల్యేకు 25 కోట్లు

మేం ఏడుగురం బీజేపీ ట్రాప్‌లో ఉన్నాం

మద్యం కుంభకోణంలో నన్ను అరెస్టు చేయడం ద్వారా ఢిల్లీ ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు కుట్ర: కేజ్రీవాల్

న్యూఢిల్లీ, జనవరి 27: ఢిల్లీ ప్రభుత్వాన్ని కూల్చేందుకు బీజేపీ భారీ కుట్రలు చేస్తోందని ఆ రాష్ట్ర సీఎం, ఆప్ కన్వీనర్ కేజ్రీవాల్ సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. ఒక్కొక్కరికి రూ.25 కోట్లు ఇస్తామని చెప్పి ఆప్ నుంచి ఏడుగురు ఎమ్మెల్యేలను కొనుగోలు చేసేందుకు బీజేపీ ప్రయత్నించిందని అన్నారు. రాష్ట్ర ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకే మద్యం కుంభకోణం కేసులో తనను అరెస్ట్ చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారని అన్నారు. అయితే కేజ్రీవాల్ ఆరోపణలను బీజేపీ ఖండించింది. ఎమ్మెల్యే కొనుగోలు ప్రయత్నానికి సంబంధించిన ఆధారాలను బయటపెట్టాలని, తమపై నిందలు వేయవద్దని సవాల్ విసిరారు. దీనిపై ఆప్ నేతలు స్పందిస్తూ.. తమ వద్ద ఉన్న ఆధారాలు, కాల్ రికార్డింగ్‌లను త్వరలో వెల్లడిస్తామని కౌంటర్ ఇచ్చారు. ఎమ్మెల్యేలను కొనుగోలు చేసే అంశంపై శనివారం కేజ్రీవాల్ ఎక్స్ (ట్విట్టర్)లో ఓ పోస్ట్ పెట్టారు. తమ పార్టీకి చెందిన ఏడుగురు ఎమ్మెల్యేలను బీజేపీ వ్యక్తులు ఫోన్‌లో సంప్రదించారని పోస్ట్‌లో పేర్కొన్నారు. కేజ్రీవాల్‌ను త్వరలో అరెస్టు చేస్తామని, ఆపై ఢిల్లీ ప్రభుత్వాన్ని పడగొడతామని ఇంతమంది తమ ఎమ్మెల్యేలకు చెప్పారని ఆయన అన్నారు. ఇప్పటికే 21 మంది ఎమ్మెల్యేలతో సంప్రదింపులు జరిపామని, ఆ తర్వాత ఆప్ ప్రభుత్వాన్ని తొలగిస్తామని మిగతా వారితో మాట్లాడతామని వివరించారు. తమతో కలిస్తే రూ.25 కోట్ల నగదు, బీజేపీ టిక్కెట్టుపై పోటీ చేసే అవకాశం కల్పిస్తామని చెప్పారు. అయితే తాము ఇప్పటికే 21 మంది ఎమ్మెల్యేలతో మాట్లాడామని ఆ వ్యక్తులు చెప్పిన దాంట్లో వాస్తవం లేదని కేజ్రీవాల్ అన్నారు. తన సమాచారం ప్రకారం కేవలం ఏడుగురు ఎమ్మెల్యేలకు మాత్రమే ఇలాంటి కాల్స్ వచ్చాయని, వారంతా బీజేపీ ప్రతిపాదనలను తిరస్కరించారని కేజ్రీవాల్ స్పష్టం చేశారు. ఢిల్లీలోని ఆప్ ప్రభుత్వాన్ని పడగొట్టేందుకు బీజేపీ తొమ్మిదేళ్లుగా ఎన్నో కుట్రలు చేసి విఫలమైందన్నారు.

ఆధారాలు బయటపెట్టండి: ఢిల్లీ బీజేపీ చీఫ్

ఢిల్లీ బీజేపీ అధ్యక్షుడు వీరేంద్ర సచ్‌దేవ్ కేజ్రీవాల్ దివాలాకోరు రాజకీయాలు, ఆప్‌లో అసహనంపై చేసిన ఆరోపణలను విమర్శించారు. ఎమ్మెల్యేలను కొనుగోలు చేసే ప్రయత్నం కాదని తెలిస్తే తగిన ఆధారాలు బయటపెట్టాలని సవాల్ విసిరారు. బీజేపీ పరువు తీసేందుకే కేజ్రీవాల్ తప్పుడు ఆరోపణలు చేస్తున్నారని ఢిల్లీ అసెంబ్లీ ప్రతిపక్ష నేత రాంవీర్ సింగ్ బిధూరి అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *