గామి : అఘోరా లుక్‌లో విశ్వక్ సేన్.. ‘గామి’ ఫస్ట్ లుక్ అద్భుతం..

ఏళ్ల తరబడి షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న ‘గామి’ ఫస్ట్ లుక్ విడుదలైంది. అఘోర విశ్వక్ సేన్..

గామి : అఘోరా లుక్‌లో విశ్వక్ సేన్.. 'గామి' ఫస్ట్ లుక్ అద్భుతం..

గామి సినిమా నుండి విశ్వక్ సేన్ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ విడుదలైంది

గామి : మాస్ కా దాస్ విశ్వక్ సేన్.. వరుస సినిమాలను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొస్తూ సందడి చేస్తున్నాడు. విశ్వక్ చేతిలో ప్రస్తుతం గామి, గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి మరియు VS10 ఉన్నాయి. అయితే వీటిలో గామి సినిమా ఎప్పటి నుంచో సెట్స్ పై ఉంది. కొన్నాళ్లుగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా ఇప్పుడు విడుదలకు సిద్ధమైంది. ఇప్పటి వరకు ఈ సినిమా టైటిల్ తప్ప ఒక్క ఫస్ట్ లుక్ కూడా విడుదల కాలేదు.

తాజాగా ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ను చిత్ర బృందం విడుదల చేసింది. ఈ సినిమాలో విశ్వక్ అఘోరా లుక్‌లో కనిపించబోతున్నాడు. ఇప్పుడు విడుదలైన ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ లో విశ్వక్ నివ్వెరపోయేలా ఉంది. పోస్టర్ డిజైనింగ్ కూడా చాలా బాగుంది. ఇక ఈ పోస్టర్ పై రాసిన కొటేషన్.. సినిమాపై ఆసక్తిని కలిగిస్తుంది. “అతని అతిపెద్ద భయం మానవ స్పర్శ. అతని గాఢమైన కోరిక కూడా హ్యూమన్ టచ్” అని సినిమాపై ఆసక్తిని పెంచుతున్నాడు.కానీ ఈ పోస్టర్ రీసెంట్ గా విడుదలైన కంగువ బాబీ డియోల్ పోస్టర్ లా ఉందని కొందరు పేర్కొంటున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: రాబర్ట్ డి నీరో: 79 ఏళ్ల వయసులో తండ్రి కావడంపై.. ఆస్కార్ నటుడి స్పందన..

ప్రస్తుతం ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుగుతున్నాయి. చాందిని చౌదరి కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అభినయ కీలక పాత్ర పోషిస్తోంది. విద్యాధర్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమా విడుదల బాధ్యతను యూవీ క్రియేషన్స్ తీసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. త్వరలోనే ఈ సినిమా విడుదల తేదీని కూడా ప్రకటించనున్నారు. గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి కూడా త్వరలో విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.

మరి రెండింటిలో ఏది ముందు వస్తుందో చూద్దాం. గ్యాంగ్స్ ఆఫ్ గోదావరి విషయానికి వస్తే… మాస్ కమర్షియల్ మూవీగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో విశ్వక్ సేన్ గ్రే క్యారెక్టర్‌లో నటిస్తున్నాడు. గతేడాది డిసెంబర్‌లో విడుదల కావాల్సిన ఈ సినిమా ఈ ఏడాది మార్చి 8న విడుదల కానుంది. కృష్ణ చైతన్య దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో నేహాశెట్టి కథానాయికగా నటిస్తుండగా మరో నటి అంజలి కీలక పాత్రలో కనిపించనుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *