హనుమాన్: OTTలో హనుమాన్.. ఎప్పటి నుంచి? | హనుమాన్ ఒట్ స్ట్రీమింగ్ తేదీ లాక్ చేయబడింది srk

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 29, 2024 | 04:19 PM

సంక్రాంతికి గుంటూరు కారం, నా సమిరంగా, సైంధవం వంటి చిత్రాలకు పోటీగా థియేటర్లలో విడుదలై రికార్డుల సునామీ సృష్టించిన చిత్రం హనుమాన్. అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్ డేట్ లాక్ అయింది.

హనుమాన్: OTTలో హనుమాన్.. ఎప్పటి నుంచి?

హనుమంతుడు

సంక్రాంతికి గుంటూరు కారం, నా సమిరంగా, సైంధవం వంటి చిత్రాలకు పోటీగా థియేటర్లలో విడుదలై రికార్డుల సునామీ సృష్టించిన చిత్రం హనుమాన్. కేవలం రూ.30 కోట్ల బడ్జెట్ తో చిన్న సినిమాగా రూపొందిన ఈ సినిమా 300 కోట్లకు పైగా కలెక్ట్ చేసి దేశంలోనే ఈ ఏడాది తొలి బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ సినిమాగా, 100 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసిన సినిమాగా నిలిచింది. ఈ సినిమా తెలుగులోనే కాకుండా బాలీవుడ్‌లోనూ రూ.50 కోట్ల వరకు వసూలు చేసి ఆ ఘనత సాధించిన తొలి తెలుగు సినిమాగా సరికొత్త చరిత్రను లిఖించింది.

అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్ డేట్ లాక్ అయినట్లు తెలుస్తోంది. హనుమాన్ యొక్క OTT హక్కులను Zee 5 కొనుగోలు చేసింది మరియు థియేట్రికల్ విడుదలైన మూడు వారాలకు OTT స్ట్రీమింగ్ కోసం వారు ఇప్పటికే ఒప్పందంపై సంతకం చేశారు. అయితే ఈ లెక్కన ఈ సినిమా ఫిబ్రవరి రెండు, మూడో వారంలో విడుదల కావాల్సి ఉన్నా ప్రస్తుతం థియేటర్లలో బాగానే రన్ అవుతుండడంతో ఓటీటీలో సినిమా చూసే అవకాశం చాలా మంది ప్రేక్షకులకు ఉంది కాబట్టి. G5 OTT విడుదలను వాయిదా వేయనున్నట్లు సమాచారం. అన్నీ కుదిరితే మార్చి మొదటి వారంలో లేదా 8వ తేదీన శివరాత్రి సందర్భంగా రెండో వారంలో విడుదల చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది. అయితే దీనిపై చిత్ర యూనిట్ జీ 5 నుంచి అధికారిక ప్రకటన రావాల్సి ఉంది.

రోజుకో సంచలనం సృష్టిస్తున్న ఈ హనుమాన్ సినిమా తాజాగా మరో మైలురాయిని దాటేసింది. హనుమాన్ సినిమా ప్రపంచవ్యాప్తంగా కోటి టిక్కెట్లు అమ్ముడుపోయిందని, ఇది తెలుగు సినిమాలో సంచలనమని మేకర్స్ ప్రకటించారు. అంతేకాదు ముందుగా చెప్పుకున్నట్టుగానే ఈ సినిమాకు వచ్చిన లాభాల్లోంచి ఇప్పటి వరకు రూ.5 కోట్లు విరాళంగా ఇచ్చినట్లు చిత్ర యూనిట్ ప్రకటించింది. ఇదిలా ఉంటే ఓవర్సీస్‌లో 5 మిలియన్లు కలెక్ట్ చేసిన అతి కొద్ది తెలుగు సినిమాల్లో హనుమాన్ కూడా ఒకటి. మరి భవిష్యత్తులో ఎలాంటి రికార్డులు సృష్టిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 29, 2024 | 06:55 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *