హనుమాన్ సక్సెస్ మీట్ : ఈ అద్భుతమైన విజయం ప్రేక్షకులందరికీ చెందుతుంది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 29, 2024 | 06:29 AM

తేజ సజ్జ హీరోగా ప్రశాంత్ వర్మ తెరకెక్కించిన ‘హను-మాన్’ చిత్రం సంక్రాంతి సందర్భంగా విడుదలై ఘనవిజయం సాధించింది. ఈ సందర్భంగా ఇటీవలే నిర్మాత కె.నిరంజన్ రెడ్డి గ్రాట్యుటీ మీట్ ఏర్పాటు చేశారు…

హనుమాన్ సక్సెస్ మీట్ : ఈ అద్భుతమైన విజయం ప్రేక్షకులందరికీ చెందుతుంది

తేజ సజ్జ హీరోగా ప్రశాంత్ వర్మ తెరకెక్కించిన ‘హను-మాన్’ చిత్రం సంక్రాంతి సందర్భంగా విడుదలై ఘనవిజయం సాధించింది. తాజాగా ఈ సందర్భంగా నిర్మాత కె.నిరంజన్ రెడ్డి గ్రాట్యుటీ మీట్ ఏర్పాటు చేశారు. ఇందులో దర్శకుడు మాట్లాడుతూ.. ‘ఈ చిత్రాన్ని అంతర్జాతీయ స్థాయికి తీసుకెళ్లేందుకు సహకరించిన నిర్మాత నిరంజన్‌రెడ్డికి కృతజ్ఞతలు. ఈ సినిమా కోసం తేజ చాలా కష్టపడ్డాడు. ఈ సినిమాతో సూపర్‌హీరో అయ్యాడు. అలాగే అమృత కూడా మంచి పెర్ఫార్మెన్స్ ఇచ్చింది. ఇక వరలక్ష్మిగారు సంక్రాంతికి లక్కీ శోభ. ఆమెతో కలిసి పనిచేయడం గొప్ప అనుభవం. అలాగే రవితేజగారు మా సినిమాలో భాగం కావడం నాకు చాలా సంతోషాన్ని ఇచ్చింది. కోటి పాత్రకు ఆయన అందించిన గాత్రాన్ని ప్రేక్షకులు ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. రవితేజగారు ఒప్పుకుంటే ఈ విశ్వంలో సినిమా తీయాలని అనుకుంటున్నాను’ అంటూ సినిమాకు పనిచేసిన ప్రతి ఒక్కరినీ పేరు పేరునా అభినందించారు. ‘జై హనుమాన్’ సినిమా ‘హనుమాన్’కి నూటికి నూరుపాళ్లు రాబోతోందని అంటున్నారు. ‘ప్రేక్షకులు మా వెనుక నిలబడ్డారు కాబట్టి మేము ఈ రోజు ఈ వేదికపై ఉన్నాము. మమ్మల్ని బలంగా నమ్మి మాకు అండగా నిలిచిన నిర్మాత నిరంజన్‌రెడ్డికి ధన్యవాదాలు. భవిష్యత్తులో మేం చేసే సినిమాలను ప్రేక్షకులకు నచ్చేలా కృషి చేస్తాం’ అని అన్నారు. హీరో తేజ అన్నారు. ‘హనుమంతుడు’లో హనుమంతుడు, మనిషిలా తేజ, ప్రశాంత్‌లు ఇక్కడ ఉన్నారని వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్‌ ప్రశంసించారు. ఇంత మంచి విజయాన్ని అందించిన ప్రేక్షకులకు ఆమె కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. నిర్మాత నిరంజన్‌రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. ‘నేను, దర్శకుడు ప్రశాంత్‌లు ఏదో ఒక విషయాన్ని నమ్మి మూడేళ్లు కష్టపడి ప్రేక్షకుల ఆదరణతో సాధించాం. ఈ విజయం వారందరిది. తేజ లేకుంటే ఈ సినిమా లేదు. అలాగే ప్రశాంత్ కి తన బలం తెలియదు. ‘హను-మాన్’లో కనిపించింది ఒక్క శాతమే… ఇంకా 99 శాతం రావాల్సి ఉంది’ అని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 29, 2024 | 06:29 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *