చిరంజీవి మొదటి కారు కొన్నాడని చెప్పిన ఆ విలన్ ఎవరు?

విలన్ సత్య ప్రకాష్ అందరికీ గుర్తుంటాడు. దాదాపు 500 వందల సినిమాల్లో నెగిటివ్ రోల్స్ చేశారు. ఇటీవల, నటుడు తన మొదటి కారును కొన్న అనుభవాన్ని మీడియాతో పంచుకున్నాడు.

చిరంజీవి మొదటి కారు కొన్నాడని చెప్పిన ఆ విలన్ ఎవరు?

సత్య ప్రకాష్

సత్య ప్రకాష్ : విలన్ పాత్రలకు సత్య ప్రకాష్ పేరు పెట్టారు. 11 భాషల్లో 500కు పైగా చిత్రాల్లో విలన్‌గా నటించారు. ఆయన జైత్రయాత్ర 1991లో ‘జైత్రయాత్ర’ సినిమాతో ప్రారంభమై కొనసాగుతోంది. తాజాగా ఆయన మీడియాతో మాట్లాడారు. పలు ఆసక్తికర విషయాలను పంచుకున్నారు.

కరడుగట్టిన విలన్ పేరు సత్య ప్రకాష్. జైత్రయాత్ర, పెళ్లి చేసుకునేందుకు, మాస్టర్, ఫ్రెండ్స్, నరసింహనాయుడు, సీతయ్య, పోకిరి, నమో వెంకటేశా, నేనే రాజు నేనే మంత్రి, ఆచార్య, మసూద వంటి పలు సినిమాల్లో నెగెటివ్ రోల్స్‌లో నటించారు. రేప్ సీన్స్ లో ఎక్కువగా నటించిన సత్య ప్రకాష్ ఆ సీన్ చేయడానికి ఇబ్బంది పడ్డాడట. కానీ సినిమా తీయాల్సిన అవసరానికి అంగీకరించాల్సి వచ్చిందని అన్నారు. తనకు మెగాస్టార్ చిరంజీవి అంటే చాలా ఇష్టమని, ఆయన వల్లే తన జీవితంలో మొదటి కారు కొన్నానని సత్య ప్రకాష్ అన్నారు.

Also Read: చిత్ర పరిశ్రమలో విషాదం.. రీసెంట్ గా రీఎంట్రీ ఇచ్చిన హీరో.. ఇంతలోనే తండ్రి మృతి..

‘బిగ్ బాస్’ సినిమా జరుగుతున్న సమయంలో సత్య ప్రకాష్ చిరంజీవి స్కూటర్‌పై షూటింగ్‌కి వచ్చేవారు. అది గమనించిన చిరంజీవి సత్య ప్రకాష్‌కి ఫోన్ చేసి షూటింగ్‌కి ఎలా వస్తారని అడిగారు. స్కూటర్ మీద వస్తానని చెప్పగానే.. ‘హెల్మెట్ పెట్టుకుంటావా?’ అన్నాడు. వాళ్ళు అడిగెను. సత్య ప్రకాష్ నో అనడంతో ఇంత అజాగ్రత్తగా ఉండటం తప్పు… పెద్ద స్టార్ అవుతావు… హెల్మెట్ లేకుండా స్కూటర్‌పై వస్తూ వెళుతుండగా అనుకోకుండా ఏదైనా ప్రమాదం జరిగితే మన ఇండస్ట్రీకి మేలు జరుగుతుంది. మీలాంటి స్టార్. మీరు మీ కెరీర్‌ను కోల్పోతారు. నేను నీకు నిధులు ఇస్తాను… కారు కొనుక్కో’ అన్నాడు. అంతే బాపినీడు డబ్బులు అరేంజ్ చేసి సత్య ప్రకాష్ కారు కొన్నాడు. ప్రస్తుతం తన వద్ద ఎన్ని కార్లు ఉన్నా.. మెగాస్టార్ నుంచి తాను కొనుగోలు చేసిన తొలి కారు జ్ఞాపకాన్ని ఎప్పటికీ మర్చిపోలేనని సత్య ప్రకాష్ అన్నారు.

Also Read: సౌందర్య బయోపిక్ చేయాలనుంది.. రష్మిక వ్యాఖ్యలు.. సౌందర్య బయోపిక్ వస్తుందా?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *