రజనీకాంత్: ఐశ్వర్య వ్యాఖ్యలపై రజనీ వివరణ!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 30, 2024 | 12:45 PM

తలైవా రజనీకాంత్ వివాదాలకు దూరంగా ఉంటున్నారు. కొన్ని సందర్భాల్లో అనేక వివాదాలు ఆయనను వెతుక్కుంటూ వస్తున్నాయి. తాజాగా ఆయన కూతురు ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ ఇచ్చిన ఓ ప్రకటన సంచలనం సృష్టించింది

    రజనీకాంత్: ఐశ్వర్య వ్యాఖ్యలపై రజనీ వివరణ!

తలైవా రజనీకాంత్ (రజినీకాంత్) వివాదాలకు దూరంగా ఉంటారు. కొన్ని సందర్భాల్లో అనేక వివాదాలు ఆయనను వెతుక్కుంటూ వస్తున్నాయి. తాజాగా ఆయన కూతురు ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ ఇచ్చిన ఓ ప్రకటన సంచలనం సృష్టించింది. ఆమె ‘సంఘి’ అనే పదాన్ని ఉపయోగించడం చర్చకు దారితీసింది. ఐశ్వర్య చేసిన వ్యాఖ్యలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. దీనిపై రజనీకాంత్ స్పందించారు. తన కూతురు ఇచ్చిన స్టేట్‌మెంట్‌ను కొందరు తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారని రజనీ అన్నారు. సంఘీ అనే పదం చెడ్డదని నా కూతురు ఎప్పుడూ అనలేదు. ‘లాల్ సలామ్’ ఆడియో విడుదల ఈ నెల 26న చెన్నైలో జరిగింది. ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో రజనీకాంత్ ఒక ముఖ్యమైన పాత్రలో నటించారు. ఈ వేదికపై ఐశ్వర్య మాట్లాడుతూ.. ఈ మధ్యకాలంలో చాలా మంది మా నాన్నను సంఘీ అని పిలుస్తున్నారు.. దయచేసి అలా చెప్పడం మానేయండి. మనుషులు కూడా. ఇటీవల చాలా మంది నాన్నను సంఘీ అని పిలుస్తున్నారు. దాని అర్థం నాకు తెలియలేదు. కాబట్టి నేను దాని అర్థం విన్నాను మరియు అర్థం చేసుకున్నాను. ఫలానా పార్టీకి మద్దతు ఇచ్చే వారిని సంఘీ అంటారు. ఇక్కడ ఒక విషయం స్పష్టం చేయడానికి ప్రయత్నిస్తాను. మా నాన్న సంఘీ కాదు. అతను సంఘీ అయితే లాల్ సలాం. అలాంటి సినిమాలు చేసింది తామేమీ కాదని ఐశ్వర్య అన్నారు.

వేదికపై కుమార్తె మాటలు విన్న రజనీకాంత్ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారింది. ఐశ్వర్య ప్రకటనపై పలువురు విమర్శలు గుప్పించారు. ఐశ్వర్య సంఘీ దారుణంగా మాట్లాడారని పలువురు విమర్శించారు. ఇప్పుడు ఈ విషయంపై రజనీకాంత్ స్పందించారు. తాజాగా ఆయన చెన్నై విమానాశ్రయంలో మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ‘నా కూతురు సంఘీని చెడ్డ పదం అని ఎప్పుడూ అనలేదు. ‘నాన్న గురించి ఎందుకు అలా మాట్లాడుతున్నావు’ అన్నాడు. గతేడాది ‘జైలర్’ సినిమాతో భారీ హిట్ అందుకున్న రజనీకాంత్ లాల్ సలామ్ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్న ఈ సినిమా జనవరి 12న విడుదల కావాల్సి ఉండగా.. కొన్ని కారణాల వల్ల ఫిబ్రవరి 9న విడుదల కానుంది. .

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 30, 2024 | 12:50 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *