ఫిబ్రవరి మొదటి శుక్రవారం నాలుగు సినిమాల మధ్య పోటీ.

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 03:49 PM

కొత్త సంవత్సరం మొదటి నెల జనవరి గడిచిపోయింది. ఫిబ్రవరి రెండో నెల మొదటి శుక్రవారం కోలీవుడ్‌లో నాలుగు సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. ఇందులో హాస్యనటుడు సంతానం నటించిన ‘వడకుప్పట్టి రామస్వామి’, విదార్థ్-పూర్ణ నటించిన ‘డెవిల్’, రక్షణ నటించిన ‘మరక్కుమా నెజం’, సాత్విక్ వర్మతో పాటు అనేక ఇతర పాత్రలు ఉన్నాయి.

ఫిబ్రవరి మొదటి శుక్రవారం నాలుగు సినిమాల మధ్య పోటీ.

కొత్త సంవత్సరం మొదటి నెల జనవరి గడిచిపోయింది. ఫిబ్రవరి రెండో నెల మొదటి శుక్రవారం కోలీవుడ్‌లో నాలుగు సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. ఇందులో హాస్యనటుడు సంతానం నటించిన ‘వడకుప్పట్టి రామస్వామి’, విదార్థ్-పూర్ణ నటించిన ‘డెవిల్’, రక్షణ నటించిన ‘మరక్కుమా నెజం’, సాత్విక్ వర్మతో పాటు అనేక ఇతర పాత్రలు ఉన్నాయి. వివరాల్లోకి వెళితే..

సంతానం.jpg

‘డిక్కిలోన’ వంటి విజయవంతమైన సినిమా తర్వాత సంతానం – కార్తీక్ యోగి కాంబినేషన్‌లో ‘వడకుప్పట్టి రామస్వామి’ రూపుదిద్దుకుంది. మేఘా ఆకాష్ కథానాయికగా నటించిన పూర్తి కామెడీ చిత్రమిది. ప్రముఖ దర్శకుడు మిష్కిన్‌ని సంగీత దర్శకుడిగా పరిచయం చేసిన చిత్రం ‘దెయ్యం’. మిష్కిన్ సోదరుడు ఆదిత్య దర్శకత్వం వహించారు. విదార్థ్, త్రిగుణ్, పూర్ణ, శుభశ్రీ ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు.

devil-movie.jpg

రుక్షాన్ హీరోగా నటించిన ‘మరక్కుమ నెంజం’ చిత్రంలో మలీనా, రాహుల్ వంటి పలువురు నటీనటులు నటించారు. ఇది స్కూల్ లైఫ్ లవ్ స్టోరీ. ముత్తు దర్శకత్వంలో సాత్విక్ వర్మ, జాక్ రాబిన్సన్, నయన్ కరిష్మా, అమృత హల్తార్ ప్రధాన పాత్రలు పోషించిన చిత్రం ‘చిక్‌లెట్స్’. ట్రైలర్‌లోనే 2కె కిడ్స్‌ను రొమాన్స్ స్టోరీగా చూపించారు. గతేడాది విడుదల కావాల్సిన ఈ చిత్రం ఈ శుక్రవారం విడుదలకు సిద్ధమైంది. మొత్తానికి ఈ వారం కోలీవుడ్ బాక్సాఫీస్ వద్ద చిన్న సినిమాల సందడి కనిపించనుంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*సైంధవ్: ‘సైంధవ్’ OTT విడుదల తేదీలో చిన్న మార్పు.. ఎప్పుడు విడుదల చేస్తారు?

****************************

*ఇళయరాజాను మోహన్ బాబు దర్శించుకున్నారు

****************************

*పద్మశ్రీ గ్రహీతలను పద్మవిభూషణ్ మెగాస్టార్ చిరంజీవి సత్కరించారు

*******************************

*పుష్ప2: అమ్మవారి గెటప్ లో అల్లు అర్జున్ ఫోటో లీక్.. సుకుమార్ ఫైర్

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 03:49 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *