నేను ఇల్లు కొనాలనుకున్న డబ్బును ఈ సినిమాకి పెట్టాను

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 01:45 AM

పాషా లాంటి నిర్మాత దొరకడం నా అదృష్టం. చాలా కష్టపడి సినిమాపై మక్కువతో ఈ సినిమా తీశారు. సినిమా సగం పూర్తయిన తర్వాత ఆర్థిక ఇబ్బందులు మొదలయ్యాయి. అప్పుడు మా నాన్న రిటైర్మెంట్ డబ్బు, ఇల్లు కొందాం…

నేను ఇల్లు కొనాలనుకున్న డబ్బును ఈ సినిమాకి పెట్టాను

పాషా లాంటి నిర్మాత దొరకడం నా అదృష్టం. చాలా కష్టపడి సినిమాపై మక్కువతో ఈ సినిమా తీశారు. సినిమా సగం పూర్తయిన తర్వాత ఆర్థిక ఇబ్బందులు మొదలయ్యాయి. అప్పుడు మా నాన్నగారి రిటైర్‌మెంట్‌ డబ్బు, ఇల్లు కొనుక్కోవడానికి పొదుపు చేసిన డబ్బు ఈ సినిమాకి పెట్టాను. మా పరిస్థితి గురించి నిర్మాత దిల్రాజుగారికి చెబితే ‘తెలంగాణ నేను చూసుకుంటాను. టెన్షన్ పడకు’ అన్నాడు. ఆయనకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుకుంటున్నాను’ అని ‘బిగ్ బాస్’ సోహైల్ అన్నారు. ఆయన హీరోగా నటించిన ‘బూట్‌కట్ బాలరాజు’ చిత్రం ఫిబ్రవరి 2న విడుదల కానుంది.ఈ సందర్భంగా జరిగిన ప్రీ రిలీజ్ ఫంక్షన్‌లో ఆయన తీవ్ర భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. జీవితంలో మనం గెలిచినా ఓడినా ఏ తల్లీ తన కొడుకుపై ప్రేమను కోల్పోదు. అదే ఈ సినిమాలో చూపించాం. ఇందులో సరదా ఎమోషన్ ఉంటుంది. హీరోయిన్ మేఘలేఖ చక్కగా నటించడమే కాకుండా మా పరిస్థితిని అర్థం చేసుకుని సపోర్ట్ చేసింది. దయచేసి ఈ సినిమాను థియేటర్‌లో చూడాలని అందరికీ శిరస్సు వంచి నమస్కరిస్తున్నాను’ అని సోహైల్ అన్నారు. చిత్ర దర్శకుడు శ్రీకోనేటి మాట్లాడుతూ.. ‘కథ నుంచి సినిమా మేకింగ్ వరకు సాగిన ఈ ప్రయాణంలో బెక్కం వేణుగోపాల్ చాలా హెల్ప్ అయ్యారు. సోహైల్ ఈ చిత్రాన్ని తన భుజాలపై వేసుకున్నాడు. ఎంటర్ టైన్ మెంట్ తో పాటు మంచి ఎమోషన్స్ ఉన్న చిత్రమిది’ అని అన్నారు. బెక్కం వేణుగోపాల్ మాట్లాడుతూ.. సోహైల్ ఇమేజ్‌కి తగ్గ కథను ఎంచుకుని యూత్‌, ఫ్యామిలీ ఆడియన్స్‌ని ఆకట్టుకునేలా సినిమా చేశాం. సోహైల్‌కి సినిమా అంటే ఇష్టం. ఆయనతో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించడం గర్వంగా ఉందని నిర్మాత పాషా అన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో హీరోలు మంచు మనోజ్, సందీప్ కిషన్, రోషన్ కనకాల, విరాజ్ అశ్విన్, బ్రహ్మానందం, దర్శకుడు శ్రీకాంత్ ఓదెల తదితరులు పాల్గొని సినిమా విజయవంతం చేయాలని కోరారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 01:45 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *