మణిశంకర్ అయ్యర్: ‘రామమందిర్’ పోస్ట్‌పై మణిశంకర్ అయ్యర్ కూతురు రగడ..

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 07:01 PM

కాంగ్రెస్ నేత మణిశంకర్ అయ్యర్ కూతురు సూర్యయ్య అయ్యర్ అయోధ్యలో రామమందిర ప్రాణ ప్రస్థానం అంటూ సోషల్ మీడియాలో పెట్టిన పోస్ట్ సంచలనం సృష్టిస్తోంది. జనవరి 20న ఫేస్‌బుక్ పోస్ట్‌లో, రామ మందిరం ప్రాణ ప్రతిష్ట వేడుకపై నిరసన తెలుపుతానని సూర్య పేర్కొన్నారు. దీనిపై సౌత్ ఢిల్లీ జంగ్‌పురా రెసిడెన్స్ వెల్ఫేర్ అసోసియేషన్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది.

మణిశంకర్ అయ్యర్: 'రామమందిర్' పోస్ట్‌పై మణిశంకర్ అయ్యర్ కూతురు రగడ..

న్యూఢిల్లీ: అయోధ్యలోని అయోధ్య రామమందిరం ప్రాణ ప్రతిష్టపై కాంగ్రెస్ నేత మణిశంకర్ అయ్యర్ కూతురు సూర్య అయ్యర్ పెట్టిన పోస్ట్ సంచలనం సృష్టిస్తోంది. జనవరి 20న ఫేస్‌బుక్ పోస్ట్‌లో, రామ మందిరం ప్రాణ ప్రతిష్ట వేడుకపై నిరసన తెలుపుతానని సూర్య పేర్కొన్నారు. దీనిపై సౌత్ ఢిల్లీ జంగ్‌పురా రెసిడెన్స్ వెల్ఫేర్ అసోసియేషన్ (ఆర్‌డబ్ల్యూఏ) ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. పోస్టింగుల విషయంలో సంయమనం పాటించాలని, లేకుంటే వేరే కాలనీకి వెళ్లాలని సురణ్యకు రాసిన లేఖలో సూచించారు.

“శాంతి కోరుకునే ప్రాంతంలో శరణ్య అయ్యర్ 3 రోజుల నిరాహార దీక్ష చేసి విభజన ప్రసంగం చేయడం దురదృష్టకరం. ఈ ప్రాంతంలో చాలా మంది పాకిస్థానీయులు సర్వం కోల్పోయి ఇక్కడికి వచ్చారు. ఇలాంటి సమయంలో మేము ప్రజలలో అపోహలు, విద్వేషాలు పెంచే చర్యలకు పాల్పడకుండా మంచి పౌరులుగా ఎదగాలని కోరుకుంటున్నాను.రాజకీయాల్లో మీకు ఏది మంచిదనిపిస్తే అది చేయవచ్చు.కానీ మీరు మాట్లాడే మాటలు కాలనీకి చెడ్డపేరు తీసుకురాకూడదని.ముఖ్యంగా మనవి చేస్తున్నాము ఇలాంటి ప్రకటనలు మరియు పోస్ట్‌లు చేసేటప్పుడు మీరు సంయమనం పాటించండి” అని అయ్యర్ కుమార్తెకు ఇచ్చిన నోటీసులో RWA విజ్ఞప్తి చేసింది.

సురణ్య అయ్యర్ చర్యను మణిశంకర్ అయ్యర్ ఖండించాలని, అలా చేస్తే సంతోషిస్తానని ఆర్‌డబ్ల్యూఏ నోటీసులో పేర్కొంది. అయోధ్యలో జీవన గౌరవం కోసం, ముఖ్యంగా సమాజం మరియు కాలనీ కోసం నిరసనలు చేయడం మంచిది కాదు. కాలనీ ప్రజల మనోభావాలను కాదని ఆర్‌డబ్ల్యూఏ విజ్ఞప్తిని నిరసించే బదులు మరో కాలనీకి వెళ్లాలని సూచించారు. జనవరి 22న ప్రధానమంత్రి నరేంద్రమోదీ నేతృత్వంలో అయోధ్యలో రామమందిరం ప్రాణప్రతిష్ట కార్యక్రమం జరిగింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 07:01 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *