‘సంఘి’ అనేది తప్పు పదం అని నా కూతురు అనలేదు

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 01:53 AM

సంఘీ అనేది ఎవరి వ్యక్తిత్వాన్ని కించపరిచే పదం కాదు, నా కూతురు ఐశ్వర్యకు ఎవరినీ కించపరిచే ఉద్దేశం లేదని రజనీకాంత్ అన్నారు.ఇటీవల జరిగిన ‘లాల్సలాం’ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాల్లో ‘మా నాన్న సంఘీ కాదు’ అంటూ ఐశ్వర్య…

'సంఘి' అనేది తప్పు పదం అని నా కూతురు అనలేదు

ఐశ్వర్య వ్యాఖ్యలపై రజనీకాంత్ స్పందించారు

సంఘీ అనేది ఎవరి వ్యక్తిత్వాన్ని కించపరిచే పదం కాదని, నా కూతురు ఐశ్వర్యకు ఎవరినీ కించపరిచే ఉద్దేశం లేదని రజనీకాంత్ అన్నారు.లాల్ సలామ్ సినిమా ప్రమోషన్ కార్యక్రమాల్లో భాగంగా ‘మా నాన్న సంఘీ కాదు’ అంటూ ఐశ్వర్య చేసిన వ్యాఖ్యలను రజనీకాంత్ సమర్థించారు. ‘.ఈ సినిమా ఆడియో ఈవెంట్‌లో ఐశ్వర్య మాట్లాడుతూ.. ‘ఇటీవల కొందరు మా నాన్నను ‘సంఘీ’ అంటూ విమర్శిస్తున్నారు.. మా నాన్న సంఘీ అయి ఉంటే ‘లాల్సలాం’ లాంటి సినిమా చేసేవారు కాదు.. ఆ తర్వాత.. రాజకీయ పార్టీకి మద్దతిచ్చే వారిని ‘సంఘీ’ అంటారని తెలిసింది.. ఈ వేదిక సాక్షిగా చెబుతున్నా.. మా నాన్న ‘సంఘీ’ కాదు.. అలా ఉంటే నా ‘లాల్‌’లో నటించేవాడిని కాదని ఐశ్వర్య వ్యాఖ్యలు సలామ్ అంటూ సోషల్ మీడియాలో విపరీతమైన ట్రోలింగ్ జరుగుతోంది.హిందూ మతాన్ని ప్రచారం చేయడం ఎంతవరకు తప్పు అని నెటిజన్లు ఆమెను ప్రశ్నిస్తున్నారు.ప్రస్తుతం కడప జిల్లాలో ‘వెట్టయన్’ సినిమా షూటింగ్‌లో ఉన్న రజనీకాంత్ దీనిపై మీడియాతో స్పందించారు. ‘నా కూతురు ఎప్పుడూ తప్పుగా మాట్లాడలేదు. ‘సంఘి’ అనేది తప్పు పదం అని చెప్పలేదు. ఆ ఉద్దేశ్యంతో తండ్రి వైపు చూడకు అని మాత్రమే చెప్పింది. ఆధ్యాత్మిక బాటలో పయనిస్తున్న వ్యక్తిని ఇలా కళ్లతో ఎందుకు చూస్తున్నారని ప్రశ్నించడమే తన ఉద్దేశమని చెప్పింది. ఐశ్వర్య ‘లాల్సలాం’ చిత్రానికి దర్శకురాలు అని, ఆ సినిమాను ప్రమోట్ చేసేందుకే ఆమె ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేశారా అని విలేకరులు ప్రశ్నించగా.. అలాంటి అవసరం లేదని కొట్టిపారేసింది. ‘లాల్ సలామ్’ చిత్రం ఫిబ్రవరి 9న ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 01:53 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *