ప్రధాని మోదీ: 18న తిరుప్పూర్ జిల్లాలో ప్రధాని మోదీ పర్యటన

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 11:56 AM

ఎన్ మాన్…ఎన్ మక్కల్ పేరుతో బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు అన్నామలై నిర్వహిస్తున్న పాదయాత్ర ముగింపు సభలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ పాల్గొననున్నారు.

ప్రధాని మోదీ: 18న తిరుప్పూర్ జిల్లాలో ప్రధాని మోదీ పర్యటన

– అన్నామలై పాదయాత్ర ముగింపు సభలో ప్రసంగం

పెరంబూర్ (చెన్నై): ఎన్ మాన్…ఎన్ మక్కల్ పేరుతో బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు అన్నామలై నిర్వహిస్తున్న పాదయాత్ర ముగింపు సభలో ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ పాల్గొననున్నారు. ఇందులో భాగంగా ఫిబ్రవరి 18న తిరుప్పూర్ జిల్లాలో ఆయన పర్యటించనున్నారు.దీంతో బీజేపీ శ్రేణుల్లో ఉత్కంఠ నెలకొంది. ఈ ఏడాది రెండు సార్లు రాష్ట్రానికి ప్రధాని రావడంతో ఉత్సాహం రెట్టింపయింది. ప్రధాని మోదీకి తమిళ, తమిళనాడు ప్రజలంటే ఎంతో అభిమానం. తమిళులు అధికంగా ఉండే నియోజకవర్గంగా పేరుగాంచిన మణినగర్ నియోజకవర్గం నుంచి గుజరాత్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేశారు. కాశీ తమిళ సంగం మరియు సౌరాష్ట్ర తమిళ సంగం ప్రధానమంత్రి నేతృత్వంలో జరుగుతున్నాయి. ఇటీవలే సంక్రాంతి సందర్బంగా ఢిల్లీలోని కేంద్రమంత్రి మురుగన్ ఇంట్లో జరిగిన పొంగల్ వేడుకలకు కూడా తమిళ సంప్రదాయ దుస్తులు ధరించి హాజరైంది. తిరుచ్చి విమానాశ్రయం విస్తరణ, స్థానిక నెహ్రూ స్టేడియంలో ఖేలో ఇండియా-2024 పోటీలను ప్రధాని ప్రారంభించారు. ఆ సందర్భంగా ప్రధాని తిరుచ్చిలోని శ్రీరంగం, రామేశ్వరం ఆలయాలను సందర్శించి ప్రత్యేక పూజలు, ధ్యానం నిర్వహించి అగ్నితీర్థంలోని పవిత్ర జలాన్ని అయోధ్య రామాలయ విగ్రహ ప్రాణ ప్రతిష్ఠ కార్యక్రమానికి తీసుకెళ్లారు.

నాని1.2.jpg

ఈ నేపథ్యంలో బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు అన్నామలై చేపట్టిన పాదయాత్ర ముగింపు సభ ఫిబ్రవరి 18న పల్లడంలో జరగనుంది. ఈ సందర్భంగా దాదాపు 3 లక్షల మందితో భారీ బహిరంగ సభ నిర్వహించనున్నారు. ఈ సమావేశంలో ప్రధాని మోదీ ప్రసంగించనున్నారు. అలాగే పార్లమెంట్ ఎన్నికల్లో పొత్తుల ఏర్పాటుకు సంబంధించి రాష్ట్ర నేతలతో ప్రత్యేకంగా సమావేశం కానున్నట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 11:56 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *