శిఖర్ ధావన్ : యాంకర్ తో శిఖర్ ధావన్.. నన్ను ఆకర్షించావా..?

టీమిండియా సీనియర్ ఆటగాడు శిఖర్ ధావన్ గత కొంత కాలంగా తన వ్యక్తిగత జీవితంలో ఒడిదొడుకులు ఎదుర్కొంటున్నాడు.

శిఖర్ ధావన్ : యాంకర్ తో శిఖర్ ధావన్.. నన్ను ఆకర్షించావా..?

యాంకర్ కరిష్మా మెహతా కోసం శిఖర్ ధావన్ చీకి పన్

ధావన్: టీమిండియా సీనియర్ ఆటగాడు శిఖర్ ధావన్ గత కొంత కాలంగా వ్యక్తిగత జీవితంలో ఒడిదొడుకులు ఎదుర్కొంటున్నాడు. భార్య, కొడుకుతో విడాకులకు దూరంగా ఉండాల్సి వచ్చింది. మరోవైపు భారత జట్టులో అతనికి చోటు లేదు. ఈ క్రమంలో తన వ్యక్తిగత జీవితం, క్రికెట్ వ్యవహారాలపై ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తూ వస్తున్నాడు. ధావన్‌ను ఇటీవల హ్యూమన్స్ ఆఫ్ బాంబే పాడ్‌కాస్ట్ ఇంటర్వ్యూ చేసింది. ఈ ఇంటర్వ్యూలో ధావన్ యాంకర్‌తో మాట్లాడిన కొన్ని మాటలు ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారాయి.

యాంకర్ కరిష్మా మెహతా ఆకర్షణ సిద్ధాంతం గురించి చెబుతూ, అందులో తనకు గట్టి నమ్మకం ఉందని చెప్పారు. ఈ ఇంటర్వ్యూ కంటే ముందు కూడా ఆమె ఇదే అంశంపై ఇటీవల నిర్వహించిన వర్క్‌షాప్‌లో పాల్గొన్నట్లు సమాచారం. దీనిపై ధావన్ స్పందించాడు. నువ్వు నాకు అక్షరాభ్యాసం చేశావా..? అని సరదాగా అడిగాడు. అవును.. అది కచ్చితంగా నిజమే అని యాంకర్ తెలిపారు.

మయాంక్ అగర్వాల్: టీమిండియా క్రికెటర్ మయాంక్ అగర్వాల్ ఏమయ్యాడు? విష ద్రవాన్ని ఎందుకు తాగాడు?

ఈ సంభాషణను ముగించిన తర్వాత, ధావన్ సచిన్ టెండూల్కర్ నుండి నేర్చుకున్న విషయాలను వివరించాడు. ఆటపై ప్రేమ, నిబద్ధత, నైపుణ్యాలు ఎలా సాధించాలో సచిన్ టెండూల్కర్ నుంచి నేర్చుకున్నానని చెప్పాడు. అమోగం సచిన్‌కు ఉన్న అవగాహనను చెప్పాడు. బ్యాట్‌ను ఎలా ఉపయోగించాలో, ఇన్నింగ్స్‌ను ఎలా నిర్మించాలో, సెంచరీ ఎలా సాధించాలో అతని నుంచి నేర్చుకోవాలని ధావన్ అన్నాడు.

ధావన్ టీమిండియా తరపున 34 టెస్టులు, 167 వన్డేలు, 68 టీ20 మ్యాచ్‌లు ఆడాడు. అతను 34 టెస్టుల్లో 40.6 సగటుతో 2315 పరుగులు చేశాడు. ఇందులో 7 సెంచరీలు, 5 హాఫ్ సెంచరీలు ఉన్నాయి. అతను 167 వన్డేల్లో 44.1 సగటుతో 6793 పరుగులు చేశాడు. ఇందులో 17 సెంచరీలు, 39 అర్ధసెంచరీలు ఉన్నాయి. అతను 68 టీ20 మ్యాచ్‌ల్లో 27.9 సగటుతో 1759 పరుగులు చేశాడు. ఐపీఎల్‌లో 217 మ్యాచ్‌ల్లో 35.4 సగటుతో 6617 పరుగులు చేశాడు.

విరాట్ కోహ్లీ: మీడియాపై విరాట్ కోహ్లీ సోదరుడు ఆగ్రహం.. మా అమ్మ ఏమైంది?

ప్రస్తుతం ధావన్‌కి టీమిండియాలో అవకాశాలు రావడం లేదు. అతను ఐపీఎల్ మాత్రమే ఆడుతున్నాడు. అతను పంజాబ్ కింగ్స్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *