రాహుల్ గాంధీ: రాహుల్ గాంధీ కారుపై రాళ్ల దాడి..భారత్ జోడో జస్టిస్ యాత్ర బ్రేక్!

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 02:47 PM

కాంగ్రెస్‌ అధినేత రాహుల్‌ గాంధీ నేతృత్వంలో కొనసాగుతున్న భారత్‌ జోడో న్యాయ యాత్ర కాన్వాయ్‌పై బెంగాల్‌, బీహార్‌ సరిహద్దుల్లో ఈరోజు దాడి జరిగింది. దీనిపై పలువురు కాంగ్రెస్ నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. యాత్ర కోసం రాహుల్ పదే పదే సమస్యలు సృష్టిస్తున్నారని ఆరోపించారు.

రాహుల్ గాంధీ: రాహుల్ గాంధీ కారుపై రాళ్ల దాడి..భారత్ జోడో జస్టిస్ యాత్ర బ్రేక్!

కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ నేతృత్వంలో కొనసాగుతున్న భారత్ జోడో న్యాయ యాత్ర కాన్వాయ్ పై బెంగాల్, బీహార్ సరిహద్దుల్లో ఈరోజు దాడి జరిగింది. బెంగాల్‌లోని మాల్దాలో ఈ ఘటన చోటు చేసుకుంది.. గుర్తుతెలియని వ్యక్తులు రాళ్లదాడి చేయడంతో కారు వెనుక అద్దాలు పగిలిపోయాయి. అయితే ఈ ఘటనలో ఎవరికీ గాయాలు కాలేదు. ఈ విషయాన్ని పశ్చిమ బెంగాల్ కాంగ్రెస్ చీఫ్ అధిర్ రంజన్ చౌదరి వెల్లడించారు.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం క్లిక్ చేయండి: ఇండియా బ్లాక్: ఆ పేరు వినలేదు: నితీష్ కుమార్

ఈ నేపథ్యంలో కాంగ్రెస్‌ అధినేత రాహుల్‌ గాంధీ కాన్వాయ్‌పై కొందరు వ్యక్తులు దాడికి పాల్పడ్డారని మాల్దా నేతలు ఆరోపించారు. ఈ దాడి వెనుక అధికార పార్టీ హస్తం ఉందని ఆరోపించారు. అయితే దీనికి సంబంధించి అధికారిక ధృవీకరణ లేదు. రాహుల్ ‘న్యాయ యాత్ర’కు పదే పదే అడ్డంకులు ఎదురవుతున్న నేపథ్యంలో తగిన భద్రత కల్పించాలంటూ కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున్ ఖర్గే లేఖ పంపారు.

ఈ క్రమంలో మాల్దాలో అడుగుపెట్టిన తర్వాతే అతడి భయాలు నిజమయ్యాయి. బెంగాల్-బీహార్ సరిహద్దులో జరిగిన దాడిపై విచారణ జరిపించాలని కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత ప్రదీప్ భట్టాచార్య డిమాండ్ చేశారు. ఈ నేప‌థ్యంలో ఉభ‌య రాష్ట్రాల్లో శాంతి భ‌ద్ర‌త‌పై ప్ర‌శ్న‌లు ఉత్పన్నమవుతున్నాయి.

మరోవైపు యాత్రకు తృణమూల్ ప్రభుత్వం సహకరించడం లేదని కాంగ్రెస్ ఆరోపించింది. ముర్షిదాబాద్ జిల్లాలోకి అడుగుపెట్టిన తర్వాత రాహుల్ బస చేయాల్సిన స్టేడియానికి కూడా అనుమతి ఇవ్వలేదని కాంగ్రెస్ పేర్కొంది. ఇది కుట్రలో భాగమని ఆరోపించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 02:47 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *