బబుల్‌గమ్: సుమ తనయుడి సినిమా OTT రిలీజ్ డేట్ వచ్చేసింది.

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 01 , 2024 | 08:22 PM

యాంకర్ సుమ మరియు నటుడు రాజీవ్ కనకాల కుమారుడు రోషన్ కనకాల హీరోగా అరంగేట్రం చేసిన చిత్రం ‘బబుల్‌గమ్’, OTT స్ట్రీమింగ్ తేదీ వచ్చేసింది. ఆహా OTT ‘బబుల్‌గమ్’ OTT విడుదల తేదీని అధికారికంగా ప్రకటించింది. ఆహా ఓటీటీలో ఈ సినిమా ఎప్పటి నుంచి ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

బబుల్‌గమ్: సుమ తనయుడి సినిమా OTT రిలీజ్ డేట్ వచ్చేసింది.

బబుల్‌గమ్ సినిమా స్టిల్

యాంకర్ సుమ మరియు నటుడు రాజీవ్ కనకాల కుమారుడు రోషన్ కనకాల, హీరోగా తొలి చిత్రం ‘బబుల్‌గమ్’ OTT స్ట్రీమింగ్ తేదీకి చేరుకుంది. ఆహా OTT ‘బబుల్‌గమ్’ OTT విడుదల తేదీని అధికారికంగా ప్రకటించింది. ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 9 నుండి ఆహా OTTలో ప్రసారం కానుంది. రవికాంత్ పేరేపు దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం 2023 సంవత్సరాంతపు స్పెషల్‌గా డిసెంబర్ 29న థియేటర్లలోకి వచ్చింది. అయితే ఈ చిత్రానికి థియేటర్లలో మిశ్రమ స్పందన వచ్చింది. కానీ రోషన్ నటనకు మంచి మార్కులే పడ్డాయి. ఇప్పుడు ఈ సినిమాకు OTTలో మంచి ఆదరణ లభిస్తుందని చిత్రయూనిట్ భావిస్తోంది.

‘బబుల్‌గమ్‌’ కథ విషయానికి వస్తే ఆది (రోషన్‌ కనకాల) నిజమైన హైదరాబాదీ కుర్రాడు. డీజే కావాలన్నది అతని కల. తనకు నచ్చని పనులు కూడా చేస్తూ డీజే కావడానికి చాలా కష్టపడుతున్నాడు. అలాంటి ఆది లైఫ్‌లోకి జాహ్నవి (మానస చౌదరి) వస్తుంది. ఒకరోజు ఆది అనుకోకుండా జాహ్నవిని పబ్‌లో చూసి ఆమెతో ప్రేమలో పడతాడు. కానీ, ఆమె పెద్ద అమ్మాయి. అంతేకాదు ప్రేమ, సంబంధాలపై పెద్దగా నమ్మకం లేని అమ్మాయి. మరి ఇంత భిన్నమైన మనస్తత్వాలతో ఎలా ప్రేమలో పడ్డారు? వీరి ప్రేమకథ ఎలాంటి పరిణామాలకు దారి తీసింది? చివరకు వారు కలిసి ఉన్నారా? లేదా? ఈ పోరులో ఆది తన కలని ఏం చేసాడు? వంటి ప్రశ్నలకు సమాధానమే బబుల్‌గమ్‌ కథ. (బబుల్‌గమ్ OTT విడుదల తేదీ)

రోషన్.jpg

మానస చౌదరి కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీతో కలిసి మహేశ్వరి మూవీస్ నిర్మిస్తోంది. హర్ష చెముడు, కిరణ్ మచ్చ, అనన్య ఆకుల, హర్షవర్ధన్, అను హాసన్, చైతు జొన్నలగడ్డ, బిందు చంద్రమౌళి తదితరులు ఇతర పాత్రల్లో నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి శ్రీచరణ్ పాకాల స్వరాలు సమకుర్చారు. మరి థియేటర్లలో మిక్స్డ్ రెస్పాన్స్ అందుకున్న ఈ సినిమా OTTలో ఎలా రిసెప్షన్ పొందుతుందో తెలియాలంటే ఫిబ్రవరి 9 వరకు ఆగాల్సిందే.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*నంది అవార్డులు: నంది అవార్డులపై సీఎం రేవంత్ రెడ్డి సంచలన నిర్ణయం

****************************

*మృణాల్ ఠాకూర్: ఆ హీరోతో నాకు అవకాశం రానందుకు చాలా బాధగా ఉంది..

*******************************

*ధీర: ‘ధీర’ ట్రైలర్ బాగుంది.. సినిమా పెద్ద హిట్ అవుతుంది

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 01, 2024 | 08:22 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *