పూనమ్ పాండే: బాలీవుడ్ సంచలనం పూనమ్ పాండే కన్నుమూసింది

నటి, మోడల్ పూనమ్ పాండే గర్భాశయ క్యాన్సర్‌తో కన్నుమూశారు. ఈ విషయాన్ని ఆమె మేనేజర్ పరుల్ చావ్లా వెల్లడించారు.

పూనమ్ పాండే: బాలీవుడ్ సంచలనం పూనమ్ పాండే కన్నుమూసింది

పూనమ్ పాండే

పూనమ్ పాండే: బాలీవుడ్ నటి మరియు మోడల్ పూనమ్ పాండే గర్భాశయ క్యాన్సర్‌తో మరణించారు. ఈ విషయాన్ని ఆమె మేనేజర్ పరుల్ చావ్లా వెల్లడించారు. పూనమ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో ఆమె మరణ వార్త విన్న తర్వాత, అందరూ షాక్ అయ్యారు.

ప్రముఖ మోడల్, నటి పూనమ్ పాండే క్యాన్సర్‌తో కన్నుమూశారు. ఈ విషయాన్ని ఆమె మేనేజర్ పరుల్ చావ్లా ఇండియా టుడేకి వెల్లడించారు. శుక్రవారం ఉదయం పూనమ్ పాండే తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో చేసిన పోస్ట్ చూసి అందరూ షాక్ అయ్యారు. ‘ఈ ఉదయం మాకు చాలా కష్టమైంది.. మా ప్రియమైన పూనమ్‌ను సర్వైకల్ క్యాన్సర్‌తో కోల్పోయామని మీకు తెలియజేసేందుకు చింతిస్తున్నాను. ఈ దుఃఖ సమయంలో ఆమె ప్రేమను గుర్తుంచుకోవాలని, సంయమనం పాటించాలని కోరుతున్నాం’ అని పోస్ట్‌లో పేర్కొన్నారు. ఇది పబ్లిసిటీ స్టంట్ అని చాలామంది అనుకున్నారు. పూనమ్ మేనేజర్ నుండి ఆమె మరణాన్ని ధృవీకరించింది.

ఇది కూడా చదవండి: 92 ఏళ్ల సినీ చరిత్రలో ‘హనుమాన్’ కొత్త సంచలనం..

అత్యంత వివాదాస్పద నటిగా పేరుగాంచిన పూనమ్ పాండే 32 ఏళ్ల వయసులోనే కన్నుమూసి బాలీవుడ్‌తో పాటు మోడలింగ్ పరిశ్రమను దిగ్భ్రాంతికి గురి చేసింది. పూనమ్ పాండే 2013లో ‘నషా’ సినిమాతో బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టింది. అతను తెలుగులో మాలిని అండ్ కో చిత్రంలో టైటిల్ రోల్ పోషించాడు. కన్నడ మరియు భోజ్‌పురి భాషలలో కూడా నటించాడు. పూనమ్ వివాదాస్పద నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. 2011లో క్రికెట్ వరల్డ్ కప్ సందర్భంగా, ఫైనల్‌లో టీమిండియా గెలిస్తే మైదానంలో వివస్త్రగా తిరుగుతానని ప్రకటించి వార్తల్లో నిలిచాడు. ఆమె తన ప్రియుడు సామ్ బాంబేని వివాహం చేసుకుంది మరియు తనపై దాడి చేశాడని ఆరోపిస్తూ అతనితో విడిపోయింది. 2022లో కంగనా రనౌత్ హోస్ట్ చేసిన రియాల్టీ షో ‘లాక్ అప్’లో పాల్గొని అందరినీ ఆకట్టుకుంది పూనమ్ పాండే.

Also Read: 70 ఏళ్ల బామ్మల విషయానికొస్తే.. రవితేజ చేసిన పని అందరినీ ఆకట్టుకుంటుంది..

ఇదిలా ఉండగా పూనమ్ పాండే కొంతకాలం క్రితం సర్వైకల్ క్యాన్సర్ బారిన పడినప్పటికీ చివరి దశలో చికిత్స పొందినప్పటికీ బతకలేకపోయినట్లు తెలుస్తోంది. పూనమ్ ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని ఆమె స్వగ్రామంలో ఉందని పాండే మేనేజర్ పరుల్ చావ్లా తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *