‘లాల్ సలామ్’లో ధన్య బాలకృష్ణ కనిపించడం సంక్లిష్టంగా ఉందా?

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02 , 2024 | 08:18 PM

ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ ‘లాల్సలాం’ చిత్రానికి ఆ సినిమాలో నటించిన హీరోయిన్లలో ఒకరైన ధన్య బాలకృష్ణ రూపంలో సమస్య వచ్చింది. ఇది సినిమా విడుదలపై ప్రభావం చూపే అవకాశం ఉందని కోలీవుడ్ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. తమిళనాడు ప్రజలను అవమానించేలా ధన్య వ్యాఖ్యలు చేయడంతో ఆమె స్క్రీన్ షాట్ వైరల్ అవుతోంది. తాజాగా ఈ వీడియోపై ఆమె స్పందిస్తూ.. ఆ మాటలు తనవి కావని చెప్పింది.

'లాల్ సలామ్'లో ధన్య బాలకృష్ణ కనిపించడం సంక్లిష్టంగా ఉందా?

లాల్ సలామ్ టీమ్‌కి సారీ చెప్పింది ధన్య బాలకృష్ణ

ఐశ్వర్య రజనీకాంత్ ‘లాల్ సలామ్’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమా హీరోయిన్లలో ఒకరైన ధన్య బాలకృష్ణ రూపంలో ఓ సమస్య వచ్చింది. ఇది సినిమా విడుదలపై ప్రభావం చూపే అవకాశం ఉందని కోలీవుడ్ వర్గాలు భావిస్తున్నాయి. సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ అతిథి పాత్రలో నటించిన ఈ చిత్రంలో విష్ణు విశాల్, విదార్త్ ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. ధన్య బాలకృష్ణ కథానాయిక. ఈ నెల 9న విడుదల కానుంది. అయితే, ఇప్పుడు కొత్త చర్చ తెరపైకి వచ్చింది.

కర్ణాటక రాష్ట్రానికి చెందిన ధన్య… గతంలో తమిళ ప్రజలను కించపరిచేలా వ్యాఖ్యలు చేసింది. ధన్య బెంగళూరులో ఉంటోంది. గతేడాది ఐపీఎల్ సీజన్‌లో బెంగళూరు జట్టు ఆర్‌సీబీకి మద్దతు ప్రకటించి తమిళ ప్రజలను వెక్కిరించాడు. అప్పట్లో ఆ వ్యాఖ్యలు తీవ్ర చర్చకు దారితీశాయి. ఈ నేపథ్యంలో ఆమె తమిళ చిత్ర పరిశ్రమకు దూరంగా ఉంది. ఇప్పుడు ‘లాల్సలాం’ సినిమాలో హీరోయిన్‌గా నటిస్తుండగా, రాష్ట్ర ప్రజలను ఉద్దేశించి చేసిన వ్యాఖ్యలపై నెటిజన్లు ఆమెను ట్రోల్ చేస్తున్నారు. తమిళ ప్రజలను అవమానించేలా మాట్లాడిన ధన్య బాలకృష్ణకు ఐశ్వర్య సినిమాలో అవకాశం ఎలా ఇస్తారని ప్రశ్నిస్తున్నారు. దీంతో తమిళనాడు రాష్ట్రంలో ‘లాల్ సలామ్’ సినిమా విడుదలకు చిక్కులు ఎదురయ్యాయి. (క్షమాపణ చెప్పిన ధన్య బాలకృష్ణ)

ధన్య-బాల.jpg

అయితే తాజాగా ఈ వివాదంపై ధన్య స్పందించింది. నన్ను తిడుతున్న సినీ పరిశ్రమపై ప్రమాణం చేస్తున్నా.. సోషల్ మీడియాలో తమిళనాడుపై అభ్యంతరకర వ్యాఖ్యలు చేశారంటూ ప్రచారం జరుగుతున్న స్క్రీన్ షాట్ ను పోస్ట్ చేయలేదు. నన్ను ట్రోల్ చేసేందుకు ఎవరో అలా ఎడిట్ చేశారు. నేను 12 సంవత్సరాల క్రితం దీని గురించి మాట్లాడాను. ఇన్నాళ్లూ మౌనంగా ఉండమని కొందరు నన్ను, నా కుటుంబాన్ని బెదిరించారు. నా కుటుంబ భద్రతను దృష్టిలో ఉంచుకుని నేను ఎక్కడా దీని గురించి మాట్లాడలేదు. నా కెరీర్ తమిళనాడులో మొదలైంది. అలాంటి రాష్ట్రం గురించి నేను ఎందుకు అనుచిత వ్యాఖ్యలు చేస్తాను? హల్ చల్ చేస్తున్న వీడియోలో ఉన్నది నా మాటలు కాదు.. క్షమాపణ చెప్పేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నాను. ఆ స్క్రీన్‌షాట్‌ వల్ల బాధపడ్డ తమిళనాడు ప్రజలందరినీ క్షమించండి. అలాగే నా వల్ల ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్న ‘లాల్ సలామ్’ చిత్ర యూనిట్‌కి క్షమాపణలు చెబుతున్నాను. చివరగా నేను చెప్పేది ఏంటంటే.. ఆ వీడియోలోని మాటలు నేను చెప్పలేదని నిరూపించడానికి నా దగ్గర ఎలాంటి ఆధారాలు లేవు.. అని ధన్య తెలిపింది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*హనుమాన్: టాలీవుడ్ చరిత్రలో ఆల్ టైమ్ సంక్రాంతి బ్లాక్ బస్టర్ 92 ఏళ్ల రికార్డు

*******************************

*ఫ్యామిలీ స్టార్: ‘దేవర’ డేట్ ఫిక్స్ చేసిన ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’… తారక్ ఫ్యాన్స్ అయోమయంలో

*******************************

*గద్దర్ అవార్డులు: సీఎం రేవంత్ రెడ్డి ప్రకటించిన గద్దర్ అవార్డులపై మంచు మోహన్ బాబు స్పందన..

****************************

*బబుల్‌గమ్: సుమ తనయుడి సినిమా OTT రిలీజ్ డేట్ వచ్చేసింది..

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02, 2024 | 08:18 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *