ధీర మూవీ రివ్యూ : ‘ధీర’ మూవీ రివ్యూ.. పాపను కాపాడేందుకు..

ధీర సినిమా ఫుల్ లెంగ్త్ యాక్షన్ కమర్షియల్ ఎంటర్‌టైనర్.

ధీర మూవీ రివ్యూ : 'ధీర' మూవీ రివ్యూ.. పాపను కాపాడేందుకు..

లక్ష చదలవాడ ధీర మూవీ రివ్యూ మరియు రేటింగ్

ధీర మూవీ రివ్యూ: సీనియర్ నిర్మాత చదలవాడ శ్రీనివాసరావు తనయుడు, యువ హీరో లక్ష్ చదలవాడ ఆల్రెడీ వలయం, గ్యాంగ్‌స్టర్ గంగరాజు వంటి సినిమాలతో ఆకట్టుకుని ఈరోజు ‘ధీర’ సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. చదలవాడ బ్రదర్స్ సమర్పణలో విక్రాంత్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో శ్రీ తిరుమల తిరుపతి వెంకటేశ్వర బ్యానర్‌పై పద్మావతి చదలవాడ నిర్మించిన ధీర చిత్రం ఈరోజు ఫిబ్రవరి 2న థియేటర్లలో విడుదలైంది.

కథ విషయానికొస్తే.. రణధీర్ (లక్ష) డబ్బు కోసం ఏమైనా చేస్తాడు. దీంతో కోమా పేషెంట్‌ని అంబులెన్స్‌లో వైజాగ్ నుంచి హైదరాబాద్ తీసుకెళ్లేందుకు ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నారు. 25 లక్షలు ఇస్తారని తెలిసి ఓకే చెప్పారు. అనుకోకుండా ఆ అంబులెన్స్‌లో అతని మాజీ ప్రియురాలు అమృత (నేహా పఠాన్) డాక్టర్‌గా వస్తుంది. వైజాగ్ నుంచి అంబులెన్స్‌లో రోగిని తీసుకెళ్తుండగా.. చాలా మంది రణధీర్‌ని వెంబడించి రోగిని చంపేందుకు ప్రయత్నించారు. కానీ రణధీర్ వారి నుండి తప్పించుకొని రోగిని హైదరాబాద్ ఆసుపత్రికి తీసుకెళతాడు. ఆ తర్వాత తిరిగి అదే వాహనంలో వెళ్తుండగా అంబులెన్స్‌లో తల్లీ, బిడ్డ కూర్చున్నారు. తల్లి తన బిడ్డను రక్షించమని రణధీర్‌ని కోరింది. రణధీర్‌పై మళ్లీ దాడి జరిగింది మరియు రణధీర్‌ను కాపాడుతూ తల్లి చనిపోయింది. ఆ పేషెంట్ ఎవరు? ఆ తల్లి ఎవరు? కేవలం రోగిని క్షేమంగా చేర్చుకుంటే 25 లక్షలు ఎందుకు ఇస్తున్నారు? ఆ పేషెంట్ కోసం చాలా మంది ఎందుకు వెనుకంజ వేస్తున్నారు? రణధీర్ ప్రేమకథ ఏమిటి? ఆ పాప ఎవరు? అనేది తెరపై చూడాల్సిందే.

సినిమా విశ్లేషణ హీరో డీల్ అంగీకరించడం, అంబులెన్స్‌పై దాడి, కొన్ని యాక్షన్ సన్నివేశాలు, హీరో ప్రేమకథతో ఫస్ట్ హాఫ్ సాగుతుంది. సెకండాఫ్‌లో పూర్తి యాక్షన్ సన్నివేశాలతో పాపను రక్షించడం సాగుతుంది. ఈ రేంజ్ యాక్షన్ సినిమాలో అక్కడక్కడా కామెడీ కూడా వర్క్ అవుట్ అయ్యింది. హీరో హీరోయిన్ల రొమాంటిక్ సీన్స్ కూడా బాగున్నాయి. కానీ సినిమా ఓపెనింగ్ దగ్గర నుంచి హీరో క్యారెక్టర్ డబ్బు కోసం ఏమైనా చేస్తానని చూపించి ఆ తర్వాత పాపను కాపాడుకోవడానికి 2500 కోట్లు వదిలేయడం కాస్త కన్విన్సింగ్ గా లేదు. సెకండాఫ్‌లోని కొన్ని టిస్ట్‌లు ఆశ్చర్యపరుస్తాయి. ఈ కథకు రాజకీయ కోణాన్ని కూడా జోడించాడు దర్శకుడు.

ఇది కూడా చదవండి: అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్ రివ్యూ

నటులు.. ముఖ్యంగా యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో డబ్బు కోసం ఏదైనా చేసే పాత్రలో లక్ష చదలవాడ ఒదిగిపోయాడని చెప్పొచ్చు. నేహా పఠాన్ డాక్టర్ గా ఎమోషనల్ సీన్స్ లో మెప్పించింది. మరో హీరోయిన్ సోనియా బన్సల్ తన అందాలతో ఆకట్టుకుంది. సీఎం పాత్రలో సుమన్, హిమజ, సామ్రాట్ రెడ్డి.. మిగతా పాత్రలు పర్వాలేదు.

సాంకేతిక అంశాలు.. యాక్షన్ సన్నివేశాలకు సాయి కార్తీక్ మంచి నేపథ్య సంగీతం అందించారు. పాటలు పర్వాలేదనిపిస్తాయి. నైట్ టైమ్ సీన్స్ లో, యాక్షన్ సీన్స్ లో కెమెరా విజువల్స్ కొత్త లైటింగ్స్ తో ఆకట్టుకున్నాయి. ఎడిటింగ్ కూడా పర్ఫెక్ట్. దర్శకుడు కొత్తవాడైనప్పటికీ ఈ రేంజ్ యాక్షన్ మూవీకి ఎలాంటి ఇబ్బంది లేదు. సొంత నిర్మాణ సంస్థ కావడంతో నిర్మాణ ఖర్చులు కూడా బాగానే వెచ్చించారు.

ఓవరాల్ గా ధీర ఫుల్ లెంగ్త్ యాక్షన్ కమర్షియల్ ఎంటర్ టైనర్. యాక్షన్ సినిమాలు చూసే వారు ధీరాణి థియేటర్‌లో చూడవచ్చు. ఈ సినిమాకు 2.5 రేటింగ్ ఇవ్వొచ్చు.

గమనిక: ఈ సినిమా సమీక్ష & రేటింగ్ విశ్లేషకుడి వ్యక్తిగత అభిప్రాయం మాత్రమే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *