RIP పూనమ్ పాండే: పూనమ్ చివరి పోస్ట్!

బాలీవుడ్ మోడల్, హీరోయిన్ పూనమ్ పాండే శుక్రవారం కన్నుమూశారు. కొన్నేళ్లుగా సర్వైకల్ క్యాన్సర్‌తో బాధపడుతున్న ఆమె ఈరోజు ఉదయం తుదిశ్వాస విడిచారు. ఈ విషయాన్ని ఆమె సిబ్బంది సోషల్ మీడియాలో వెల్లడించారు. పూనమ్ మరణించే సమయానికి క్యాన్సర్ చివరి దశలో ఉందని, ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని తన ఇంటిలో ఆమె కన్ను మూశారని మేనేజర్ పారుల్ వెల్లడించారు. ఇంటర్ చదువుతున్నప్పుడే మోడలింగ్ రంగంలోకి దిగిన పూనమ్ నషా సినిమాతో హీరోయిన్ గా బాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇచ్చింది. సగం నగ్నంగా ఫోటోలతో దీంతో బాలుడికి నిద్ర లేకుండా పోయింది. అందం ప్రదర్శన కూడా ఆమె అనేక వివాదంలోకి లాగి విమర్శించారు. హీరోయిన్‌గా కంటే వివాదాలతోనే ఎక్కువ పాపులర్‌ సంపాదించాడు. (రిప్ పూనమ్ పాండే)

సోషల్ మీడియాలో చివరి పోస్ట్…

అయోధ్యలో రామలల్లా ప్రాణ ప్రతిష్ఠ రోజు జై శ్రీరామ్ అంటూ పూనమ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేసింది. ఇంటిపై హనుమాన్ జెండాను ఎగురవేశారు. తులసి మొక్క ముందు దీపారాధన చేసిన ఫోటోలను షేర్ చేసింది. కానీ ఆ ఫోటోలో ఆమె కనిపించలేదు. మూడు రోజుల క్రితం, ఆమె తన సిబ్బందితో కలిసి క్రూయిజ్ షిప్‌లో ప్రయాణిస్తున్న వీడియోను షేర్ చేసింది. ఆ వీడియోలో చాలా ఆరోగ్యకరమైనది లాగా కనిపించింది ఆ వీడియో ఇటీవల తీసిందా? పాతది అన్నది తెలియాలి.

వివాదాలకు కేరాఫ్…

2011 ప్రపంచకప్ సందర్భంగా పూనమ్ భారత్ గెలిస్తే న్యూడ్ పర్ఫార్మెన్స్ చేస్తానని చెప్పి షాక్ ఇచ్చింది. BCCI దాని కోసం అందుకు అంగీకరించక, ఆమెతో కోపం తెచ్చుకుని వెనక్కి తగ్గింది.

సామ్ 2020లో బొంబాయిని పెళ్లి చేసుకుంది.కొద్ది రోజుల్లోనే ఇద్దరి మధ్య వివాదాలు తలెత్తాయి. శారీరక మరియు మానసిక వేధింపులు అతను చేస్తున్నాడని ఒక సందర్భంలో ఆరోపణలు వచ్చాయి. హనీమూన్ కోసం గోవా వెళ్లగా.. మళ్లీ గొడవపడి గోవా పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు. తనపై దాడికి అని దిగివచ్చాడు అని ఫిర్యాదులో పేర్కొన్నారు. తర్వాత సామ్‌కి విడాకులు ఇచ్చింది. అప్పటి నుంచి పూనమ్ ఒంటరిగా ఉంటోంది.

2014లో తన వ్యక్తిగత వెబ్‌సైట్‌లో అశ్లీల వీడియోలను పోస్ట్ చేసినందుకు పలు విమర్శలను ఎదుర్కొంది. 2019లో, పూనమ్ బోల్డ్ కంటెంట్, హాట్ ఫోటోలు మరియు వీడియోలతో యాప్‌ను అభివృద్ధి చేసింది. అని ప్రారంభించండి Google Play Store వారు అలా చేయడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు అది విధానాలకు విరుద్ధంగా ఉన్నందున దానిని తిరస్కరించింది. ఆమె తన వ్యక్తిగత వెబ్‌సైట్‌లో కొంతకాలం యాప్‌ను ఉంచింది. తర్వాత ఆ సైట్ నుండి ఆ కంటెంట్ కూడా తీసివేయబడింది.

నిర్బంధం కోవిడ్ నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు ముంబై పోలీసులు ఆమెను అరెస్టు చేశారు. కరోనా- నిర్బంధం వీధుల్లో తిరగడానికి వీలు లేనప్పుడు నిబంధనలు పాటించకుండా భర్తతో కలిసి వీధుల్లో తిరుగుతుండగా పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. అంతేకాదు సోషల్ మీడియా నుంచి కూడా ఆమె విమర్శలు ఎదుర్కొంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02, 2024 | 02:42 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *