రాందాస్: పొత్తు లేకపోయినా 7 లోక్‌సభ సీట్లు గెలుస్తాం..

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02 , 2024 | 01:50 PM

రాష్ట్రంలోని ప్రధాన రాజకీయ పార్టీలు లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో తమ పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకునేందుకు ఉవ్విళ్లూరుతున్నాయని, ఎవరితోనూ పొత్తు పెట్టుకోకున్నా ఏడు నియోజకవర్గాల్లో విజయం సాధించే సత్తా తమకు ఉందని పీఎంకే వ్యవస్థాపకుడు డాక్టర్ రాందాస్ విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. పార్టీ.

రాందాస్: పొత్తు లేకపోయినా 7 లోక్‌సభ సీట్లు గెలుస్తాం..

– పీఎంకే జనరల్ కౌన్సిల్ లో రాందాస్ ధీమా

చెన్నై, (ఆంధ్రజ్యోతి): రాష్ట్రంలోని ప్రధాన రాజకీయ పార్టీలు లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో తమ పార్టీతో పొత్తు పెట్టుకునేందుకు ఉవ్విళ్లూరుతున్నాయని, ఎవరితోనూ పొత్తు పెట్టుకోకున్నా ఏడు నియోజకవర్గాల్లో విజయం సాధించే సత్తా తమకు ఉందని పీఎంకే వ్యవస్థాపకుడు డాక్టర్ రాందాస్ విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. పార్టీ. ఎగ్మూరులోని కల్యాణమండపంలో జరిగిన పీఎంకే మహాసభలో ఆయన ప్రసంగించారు. ప్రస్తుతం డీఎంకే, అన్నాడీఎంకే రెండూ తమ కూటమిలో పీఎంకేని చేర్చుకునేందుకు తీవ్ర ప్రయత్నాలు చేస్తున్నాయి. ఈ రెండు పార్టీలతో పాటు బీజేపీ నేతలు కూడా పీఎంకే నేతలతో రహస్యంగా చర్చలు జరుపుతున్నారు. ఈ పరిస్థితుల్లో పీఎంకే అధ్యక్షుడు డాక్టర్ అన్బుమణి రాందాస్ జనరల్ కౌన్సిల్ సమావేశంలో ప్రసంగిస్తూ లోక్‌సభ ఎన్నికల్లో పార్టీ విజయానికి కృషి చేయాలని పార్టీ శ్రేణులందరికీ పిలుపునిచ్చారు. పార్టీ శ్రేణుల అభిప్రాయం మేరకు ఇతర పార్టీలతో పొత్తు పెట్టుకోవాలని భావిస్తున్నట్లు రాందాస్ తెలిపారు. సమావేశంలో పీఎంకే గౌరవాధ్యక్షులు జీకే మణి, ఉప ప్రధాన కార్యదర్శి ఏకే మూర్తి, అరుళ్‌మొళి, శాసనసభ్యులు ఈరా అరుళ్‌, వెంకటేశం, సదాశివం, పార్టీ నాయకులు పాల్గొన్నారు.

పొత్తుపై నిర్ణయం తీసుకునే అధికారం రాందాస్‌కు ఉందన్నారు.

ఈ సమావేశంలో పార్టీ నేత అన్బుమణి కేంద్రమంత్రిగా ఉన్నప్పుడు సామాజిక న్యాయం దేశమంతటా విస్తరించిందని, ఇప్పుడు లోక్‌సభలో పార్టీ సభ్యులు లేకపోవడంతో బడుగు బలహీన వర్గాలకు జాతీయ స్థాయిలో స్థానం లేదని ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తూ తీర్మానం చేశారు. స్థాయి రిజర్వేషన్లు. వన్నియార్లకు రిజర్వేషన్లు కల్పించేందుకు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం త్వరితగతిన చర్యలు తీసుకోవాలని కోరుతూ తీర్మానం చేశారు. చివరకు లోక్ సభ ఎన్నికల్లో పొత్తుపై నిర్ణయం తీసుకునే అధికారాన్ని పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు డాక్టర్ రాందాస్ కు అప్పగిస్తూ తీర్మానం చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02, 2024 | 01:50 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *