సుహాస్ : ఆ ఒక్క సీన్ కోసం.. రెండు సార్లు ఆ సాహసం చేసిన సుహాస్..

ప్రస్తుతం కెరీర్ లో ఫుల్ ఫామ్ లో ఉన్న సుహాస్ ఆ ఒక్క సీన్ కోసం రెండు సార్లు ఆ సాహసం చేశాడు.

సుహాస్ : ఆ ఒక్క సీన్ కోసం.. రెండు సార్లు ఆ సాహసం చేసిన సుహాస్..

అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్ మూవీలో ఒక సీన్ కోసం సుహాస్ డాషింగ్ డెసిషన్ తీసుకున్నాడు

సుహాస్: తెలుగు యువ నటుడు సుహాస్ ప్రస్తుతం టాలీవుడ్‌లో మంచి ఆఫర్లను అందుకుంటూ ఫుల్ ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. సుహాస్ కొత్త సినిమా ‘అంబాజీపేట పెళ్లి బంధు’ ఈరోజు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. సుహాస్ హీరోగా ఇది మూడో సినిమా. మొదటి రెండు సినిమాలు సక్సెస్ అయ్యాయి. ఇప్పుడు ఈ అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్‌తో హిట్ కొట్టి హ్యాట్రిక్ అందుకోవాలని చూస్తున్నారు.

దుష్యంత్ కటికినేని దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా డబ్బు, కులం, ప్రేమ, పగ వంటి అంశాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ సినిమాలో ఓ సీన్‌లో సుహాస్ గుండుతో కనిపిస్తున్నాడు. ఈ సన్నివేశాన్ని ట్రైలర్‌లో కూడా చూపించారు. ఆ సీన్ కోసం సుహాస్ నిజంగానే గుండు కొట్టించుకున్నాడు. షూటింగ్ గ్యాప్ కారణంగా ఒక్కసారి కాదు రెండు సార్లు షేవ్ చేసుకోవాల్సి వచ్చిందని పేర్కొంది.

ఇది కూడా చదవండి: అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్: ‘అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్’ సమీక్ష.

ప్రస్తుతం ఈ నటుడు కమెడియన్‌గా, సపోర్టింగ్ ఆర్టిస్ట్‌గా, విలన్‌గా, హీరోగా వరుస సినిమాలు చేస్తూ కెరీర్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. ఇలాంటి సమయంలో సినిమా కోసం షేవింగ్ చేయడం సాహసమే అని చెప్పాలి. ఒక సినిమాకి షేవ్ చేసుకుంటే మరో సినిమాకి ఇబ్బంది అని కొందరు నటీనటులు భావిస్తున్నారు. కానీ సుహాస్ ధైర్యం చేసి సినిమా కోసం పెద్ద నిర్ణయం తీసుకున్నాడు.

సుహాస్ తీసుకున్న ఈ నిర్ణయాన్ని ప్రేక్షకులు అభినందిస్తున్నారు. ఇక ఈ సినిమా ప్రీమియర్ షో చూసిన ప్రేక్షకులు సినిమా సూపర్ అని అంటున్నారు. నిజజీవితంలో జరిగిన సంఘటనల ఆధారంగా తెరకెక్కని ఈ చిత్రాన్ని చాలా బాగా రియలిస్టిక్ గా తెరకెక్కించారని అంటున్నారు. ఈ సినిమాలో శివాని హీరోయిన్‌గా నటించింది. ఫిదా ఫేమ్ శరణ్య.. హీరోకి సోదరిగా బలమైన పాత్రలో నటించింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *